yenbai_net

Mọi người cho em hỏi là sao lại down được đuôi 3gp từ youtube thế này. Host youtube chỉ có flv với Mp4 thôi chứ. Hay là do IDM. Đây là IDM 6.12 Cr-ack, mới thua 50k vs thằng em vì không tin nó tải được 3gp từ youtube chỉ với IDM. Xem qua teamview mà không tin vào mắt mình nữa.

HD_05

Chắc nó tìm tất cả các nguồn có nội dung tượng tự thì nó up vào thôi?>>>>

Chắc nó tìm tất cả các nguồn có nội dung tượng tự thì nó up vào thôi?>>>> Hic. Chả lẽ video nào nó cũng có nguồn lưu trữ cho 3gp/ mỗi video. @@. Mà chuyện IDM convert thì là không thể rồi. IDM 6.07 hay 6.11 thì không thấy 3gp như thế. hic

Thanh_LongBP

có đuôi 3gp mà bạn. mình vẫn gặp nhưng chưa down bao giờ, thường thì sẽ thấy trên các bản video có chất lượng không được tốt...

Tilman

À. cuối cũng mình vừa hiểu. Thì ra youtube nó có lưu trữ mấy video dạng 3gp đó để cung cấp dịch vụ cho các thiết bị di động nữa. Còn WEBM thì làm gì cũng không rõ. @@. IDM 6.12 mới nhất này có lẽ lần được cả mấy video như thế nữa. Hơn các phiên bản cũ

Federico

Còn WEBM thì làm gì cũng không rõ. @@. WEBM là định dạng mà youtube có ý đồ xây dựng 1 chuẩn video chạy trực tuyến trên các website. các video này không cần bạn phải cài adobe flash vì nó được hỗ trợ bở html5. Tương lai người ta sẽ bỏ flash ấy mà...

giờ còn hỏi cái này nữa sao cu Mới biết mà. tại máy nhà tui vẫn dùng cái 6.11 build sẵn. . dùng ổn nên không cập nhật nên không biết

Các chủ đề có liên quan khác