Khi mình chạy fire lên không hiểu sao đơ luôn, không thể chạy được là sao vậy ? Lúc đầu khi thì nó vẫn chạy được bình thường, sau thì nó đơ luôn. Không thể chạy dc lầ nào nữa ?

boy_baby564

xài chorme cho nhanh thấy!

nếu bạn không muốn bị responding thì cài mấy bản 5. trở lại ý

chứ FF bản mới nhất 17 mà cũng toàn thế!

trangsophia85

thêm bộ adblock plus! sau đó xem chương trình diệt virus.

bạn trình bày rõ thêm lỗi một chút, có thể do các plugin vừa quá cũ, thường là java, flash, silverlight...

kenny.nuwuen

Khi mình chạy fire lên không hiểu sao đơ luôn, không thể chạy được là sao vậy ? Lúc đầu khi thì nó vẫn chạy được bình thường, sau thì nó đơ luôn. Không thể chạy dc lầ nào nữa ? không phải do xung đột đâu bạn. Chắc là do cấu hình máy bạn kém nên mới như thế thôi... Bạn có thể cho mình coi cấu hình máy bạn được ko? ff chiếm RAM... chorme cũng thế, nếu cấu hình máy yếu thì nên cài opera thì tốt hơn là cài ff, ff thì dùng để coi flim thì mượt hơn!

tranduyanhlaai

không phải do xung đột đâu bạn. Chắc là do cấu hình máy bạn kém nên mới như thế thôi... Bạn có thể cho mình coi cấu hình máy bạn được ko? ff chiếm RAM... chorme cũng thế, nếu cấu hình máy yếu thì nên cài opera thì tốt hơn là cài ff, ff thì dùng để coi flim thì mượt hơn! i5 thế hệ 2

RAM 4Gb

HDD 600Gb

VGA GT 525M 1Gb!

chắc vẫn còn yếu quá bác nhỉ

mềnh xài mỗi chomre thôi!

lần nào cũng trên dưới chục tab mà chả sao cả!

FF bản càng mới xài càng đểu mới đau chứ!

hồi trk toàn xài mỗi FF!

Các chủ đề có liên quan khác