có ai hok lũy ý tư vấn em cái ... hiện nay em muốn mua 1 cái máy tính (máy bàn) thì tầm 10 triệu ( laptop thi tầm 17 triệu ) em mua máy với mục đích trơi game ...mà game em đang trơi là WOT ( Wot of tank) game nặng ai có cách ji từ vấn giúp em dc 0 .để em trơi game đó dc ngon và nuột . thanks các bác

dongnt_sami

Pentium(R) Dual-core CPU E5300 @ 2.6GHz 2.6GHz

RAM :1GB cpu mình y hệt bạn, bạn nên mua con ram 1gb nữa cho mượt

suzuki_vn

thôi , cái này mình nghĩ nên chạy win7 là ok rồi . gà quá. Win7 chạy còn nặng hơn win8 nữa. mà dám khuyên người ta chạy windows 7 thui. Nếu bạn thix thì bạn cứ chạy win8 rất tốt.

có ai hok lũy ý tư vấn em cái ... hiện nay em muốn mua 1 cái máy tính (máy bàn) thì tầm 10 triệu ( laptop thi tầm 17 triệu ) em mua máy với mục đích trơi game ...mà game em đang trơi là WOT ( Wot of tank) game nặng ai có cách ji từ vấn giúp em dc 0 .để em trơi game đó dc ngon và nuột . thanks các bác

ptdieuhoa

gà quá. Win7 chạy còn nặng hơn win8 nữa. mà dám khuyên người ta chạy windows 7 thui. Nếu bạn thix thì bạn cứ chạy win8 rất tốt. Mình xài Ram 1G chạy windows 7 64bit vẫn mượt bình thường nhé bạn . Mình khuyên không xài windows 8 vì windows 8 mới ra và còn khá nhiều lỗi + chưa hỗ trợ một số phần mềm + khó Cr-ack bản quyền .

Bạn thì pro rồi . Mình gà nên lũy ý vậy thôi .

Verel

có ai hok lũy ý tư vấn em cái ... hiện nay em muốn mua 1 cái máy tính (máy bàn) thì tầm 10 triệu ( laptop thi tầm 17 triệu ) em mua máy với mục đích trơi game ...mà game em đang trơi là WOT ( Wot of tank) game nặng ai có cách ji từ vấn giúp em dc 0 .để em trơi game đó dc ngon và nuột . thanks các bạn Bạn qua box phần cứng đi , có nhiều pro bên đó sẽ tư vấn cho

nguyendai_tk3

Mình xài Ram 1G chạy windows 7 64bit vẫn mượt bình thường nhé bạn . Mình khuyên không xài windows 8 vì windows 8 mới ra và còn khá nhiều lỗi + chưa hỗ trợ một số phần mềm + khó Cr-ack bản quyền .

Bạn thì pro rồi . Mình gà nên lũy ý vậy thôi . windows 7 64 bản nào thế bạn

jupi1402

win 7 64 bản nào thế bạn bản win7 64bit fullsoft đa cấu hình của bác meigyoku1 trong 4room mình đó bạn . Chạy ok lắm

Ram 1gb à, thế thì không ok lắm đâu, tốt nhất bạn đừng nên cài làm gì cho phí công, rồi lại phải cài lại windows cũ thôi, . bao giờ nâng cấp thêm ram thì hãy cài windows 8 bạn nhé

Xarles

vẫn có thể chạy được bạn àk.nhưng se không sướng cho lắm.win8 de mak co pic day acti ban quyen ma.cứ thử trại nghiệm đy bạn

hoang_ns2000

Mình xài Ram 1G chạy windows 7 64bit vẫn mượt bình thường nhé bạn . Mình khuyên không xài windows 8 vì windows 8 mới ra và còn khá nhiều lỗi + chưa hỗ trợ một số phần mềm + khó Cr-ack bản quyền .

Bạn thì pro rồi . Mình gà nên lũy ý vậy thôi . Xài Win8 chưa mà nói thế @@ Win8 chạy mượt hơn win7 nhiều nhé....vả lại hiện nay không còn lỗi, phần nào cũng có đầy đủ cho win8 nhé .... Cr-ack thì tràn lan bác không cập nhật à ..... nếu thớt chơi game online hay office gì đó khuyên nên dùng win7 đi .... lướt web, chơi game office thì nên dùng win8 vừa đẹp nhẹ....( win8 chơi game online không được )

Hasani

Cấu hình tối thiểu của hệ thống Windows 8 được là vi xử lý 1 GHz trở lên, RAM 1 GB (32 bit) hay 2 GB (64 bit), ổ cứng 16 GB (32 bit) hay 20 GB (64 bit), card đồ họa hỗ trợ DirectX 9 có driver WDDM 1.0 trở lên.

Pentium(R) Dual-core CPU E5300 @ 2.6GHz 2.6GHz

RAM :1GB khuyên bac sài windows XP, lên thêm cây RAM + VGA nữa hay cài windows 7 or windows 8 , windows 7 8 RAM 2 G mới chuẩn chứ 1G sẽ bi ngốn hết RAM rất lẹ

Các chủ đề có liên quan khác