minh852002n

Tình hình là laptop mình khởi động thì hiện ra cái này...cứ hỏi pass ổ cứng gì đó...mọi người giúp mình với...thanks nhìu nhìu :-('

[url=http://me.zing.vn/jpt/photodetail/anhyulove/469033510][/url]

Tau

bạn vào BIOS bằng phím nóng khi khởi động của Dell, sau đó tắt hoặc đổi pass của HDD đi là xong.

quangchanhai

Trường hợp này của bạn bị từ khi nào? máy này của bạn là hàng xách tay hay mua chính hãng VN?

Kiểu gì cũng phải vào bios, sau đó set về defaull, nếu vẫn không được thì nó mặc định thế rùi, lại vào bios kiếm phần đặt pass HDD coi disable nó đi luôn là xong.

akay_oi

ko có mật (an ninh) khẩu bios thì vào bios bằng niềm tin à ??? pass HDD cũng chính là pass Bios ! trừ khi bạn chấp nhận mất hết dữ liệu thì mới có nơi nhận làm

giá thì từ : 20$ tới 30$

note : pass HDD chỉ có tác dụng khi bạn vừa đặt pass Bios rồi, trong trường hợp này không có pass bios thì không thể disible nó đi dc !

thienvuongkute

ko có mật (an ninh) khẩu bios thì vào bios bằng niềm tin à ??? pass HDD cũng chính là pass Bios ! trừ khi bạn chấp nhận mất hết dữ liệu thì mới có nơi nhận làm

giá thì từ : 20$ tới 30$

note : pass HDD chỉ có tác dụng khi bạn vừa đặt pass Bios rồi, trong trường hợp này không có pass bios thì không thể disible nó đi dc ! đúng như bạn này nói.giờ không biết pass thì phải đi phá thôi bạn à

ellavip2000

Bạn 0908067068 nói đúng đó tất cả người ơi...trước khi lên hỏi 4rum mình cũng thử vào Bios để unlock nhưng nó vẫn đòi pass

Giờ không biết pass vẫn không làm ăn gì được trong Bios lun

vanlongnguyen89

Bạn 0908067068 nói đúng đó tất cả người ơi...trước khi lên hỏi 4rum mình cũng thử vào Bios để unlock nhưng nó vẫn đòi pass

Giờ không biết pass vẫn không làm ăn gì được trong Bios lun Khả năng bạn phải đem tiệm là trên 99%. Pass máy bàn thì tháo pin cmos còn hên xui giải quyết được chứ laptop gần như chỉ vài trường hợp thành công!

znaughtygalz

tháo pin Cmos ra gắn vào lại => vừa phá được pass bios Tháo ra được liệu có lắp lại được chăng

Các chủ đề có liên quan khác