nthanhxuan80

Số là thế này, đó giờ em xài Format Factory để đuổi đuôi 3gp xem trên điện thoại hoạt động rất tốt, nhưng sao gần đây chính xác là hơn 3 tháng gần đây không đổi được nữa khi chọn bắt đầu chuyển đổi có nó ghi là thất bại, chả hiểu sao nữa, các cái clip đó là đuôi flv, mình có xài thử total video converter nhưng lại bị hư tiếng @@! em tải clip từ youtube, mem nào rành giúp giùm em với em Thank trước

Cawrdav

bị thất bại là do clip nó không cho đổi đấy bác ạ, nhiều clip nghiêm cấm hành vi sao chép nên nó khóa không cho đổi. chỉ có cách bác tìm clip o nguồn khác thì may ra đổi được.

nhok_mjlk

bị thất bại là do clip nó không cho đổi đấy bác ạ, nhiều clip nghiêm cấm hành vi sao chép nên nó khóa không cho đổi. chỉ có cách bác tìm clip o nguồn khác thì may ra đổi được. đuôi flv thì nghiêm cấm sao chép thế nào được.

Trường hợp chủ topic gặp lỗi trên nhiều file tương tự thì kiếm bản FF khác về cài lại thui

Ramsey

cho e hỏi 1 chút.

e dow phim trên wep về, rồi e cài sub vào xem, bi giờ e mún đổi sang 3gp để cho vào đt thì có sub ko?

xuanle84

cho e hỏi 1 chút.

e dow phim trên wep về, rồi e cài sub vào xem, bi giờ e mún đổi sang 3gp để cho vào đt thì có sub ko? Không được đâu bạn ah, bạn phải ghép sub cứng vào film rồi chuyển đổi thì mới có sub nhé

maybe_Iloveyou

Không được đâu bạn ah, bạn phải ghép sub cứng vào film rồi chuyển đổi thì mới có sub nhé làm sao để ghép được vậy ak?

chỉ e với

làm sao để ghép được vậy ak?

chỉ e với xài MKVToolnix để add hard sub nha bạn.........

còn bạn ở trên lúc convert bị lỗi có thể là do tên file là tiếng việt nên nok hk convert dc ak......cái này hồi xưa mình không convert được cũng là do vậy

Drudwas

Dùng phần mềm video to video mà chuyển bạn à, miễn phí mà lại chuyển được cho nhiều thiết bị nữa.

Sloane

bác sử lại tên file đi. không dc có dấu. không space luôn càng tốt. OK100%

Các chủ đề có liên quan khác