Không cần đăng kí tên hay số điện thoại gì hết, cứ gõ số cần gửi và tin nhắn là gửi được

Nhắn được nhớ thanks nhé

Finleigh

Ngoài ra còn có trang web nhắn tin quốc tế có cả VN mình nữa:

Thế chú khoái trang nào không có quảng cáo nào?! nt cho gái mà vào trang quảng cáo, n bít mình dùng hàng free n lại nghĩ mình keo kiệt nt cho n k lỡ bỏ tiền

nt cho gái mà vào trang quảng cáo, n bít mình dùng hàng free n lại nghĩ mình keo kiệt nt cho n k lỡ bỏ tiền Chuẩn cmnr. Thế Hoàng G có biết thêm cái site nào nhắn tin free nữa không nào?!

Ellery

Chuẩn cmnr. Thế Hoàng G có biết thêm cái site nào nhắn tin free nữa không nào?! nhắn nhìu e toàn đký gói 100 tn c 3k thế mà ngày trc c ngày đký 2 gói vẫn hết

Oliverios

nhắn nhìu e toàn đký gói 100 tn c 3k thế mà ngày trc c ngày đký 2 gói vẫn hết Em toàn quay tay lên điện thoại (nhắn tin) không à Hoàng?!

thien_vu_vn

Toàn là curl qua slidesms chứ gì.

Hài với mấy bạn cứ hỏi reply được không, mình xin trả lời là các trang dạng này là nhắn tin miễn phí. Đọc kĩ lại 4 chữ đậm là hiểu vấn đề

kvltdf

Các site sống nhờ tiền bán database số điện thoại sử dụng nhằm vào các mục đích spam, scam, PR. Lúc trước mình cũng thường xuyên sử dụng hình thức này mà do tình trạng spam nhiều quá đành bõ số điên thoại đó luôn!!!

Các chủ đề có liên quan khác