chào các bạn hẳn seo nào cũng mún chế độ bảo mật (an ninh) cho trang của mình

mình xin giới thiệu một trang web tạo mật (an ninh) khẩu an toàn hoàn toàn độc đáo, hỗ trợ số ký tự tạo mật (an ninh) khẩu lên tới mức siêu cấp 99 ký tự!!!

các bạn nào muốn có một mật (an ninh) khẩu mang tính bảo mật (an ninh) cao thì vào trang này để tạo một mật (an ninh) khẩu nhá

bluedolphintv

chào các bạn hẳn seo nào cũng mún chế độ bảo mật (an ninh) cho trang của mình

mình xin giới thiệu một trang web tạo mật (an ninh) khẩu an toàn hoàn toàn độc đáo, hỗ trợ số ký tự tạo mật (an ninh) khẩu lên tới mức siêu cấp 99 ký tự!!!

các bạn nào muốn có một mật (an ninh) khẩu mang tính bảo mật (an ninh) cao thì vào trang này để tạo một mật (an ninh) khẩu nhá

99 kí tự

một trang web lãng xẹt sao lại lãng xẹt nhỉ? mình đang sử dụng, thấy rất hợp lý, mật (an ninh) khẩu bảo mật (an ninh) rất cao, mình cho cả làng nhìn luôn mà chả ai nhớ nổi pass

lyquocviet1989

sao lại lãng xẹt nhỉ? mình đang sử dụng, thấy rất hợp lý, mật (an ninh) khẩu bảo mật (an ninh) rất cao, mình cho cả làng nhìn luôn mà chả ai nhớ nổi pass cả làng nhìn luôn mà chả ai nhớ nổi pass , kể cả mình

minhhien_pal

cả làng nhìn luôn mà chả ai nhớ nổi pass , kể cả mình , mình chỉ copy paste thôi bạn! có vẻ hơi bất tiện nhưng an toàn, vả lại đâu phải có mỗi 1 tài khoản, thế nào cũng có cái ngày không nhớ pass một cái! mình thì KẾT kiểu này

bungchao_COol

, mình chỉ copy paste thôi bạn! có vẻ hơi bất tiện nhưng an toàn, vả lại đâu phải có mỗi 1 tài khoản, thế nào cũng có cái ngày không nhớ pass một cái! mình thì KẾT kiểu này thanks vì công viết code , nên thêm code copy to Clipboard cho tiện

cái này nếu muốn ứng dụng thì nên chuyển qua addon tương tự LastPass hay đơn giản hơn làm code tạo Bookmarklet để điền vào Pwd field chứ người dùng ít ai mà lấy notepad để lưu trữ pwd đâu

cuc_i_thui_woac

thanks vì công viết code , nên thêm code copy to Clipboard cho tiện

cái này nếu muốn ứng dụng thì nên chuyển qua addon tương tự LastPass hay đơn giản hơn làm code tạo Bookmarklet để điền vào Pwd field chứ người dùng ít ai mà lấy notepad để lưu trữ pwd đâu nếu có thời (gian) gian mình sẽ thử xem sao, tks bạn!!!

Các chủ đề có liên quan khác