sanacpn_vui

vẫn tool cũ thôi mấy bác ạ.........trc khi bật thì tắt trình dcom đi nhé rồi bật phần mềm lên (nếu không chạy được bạn cài cái này nhé )

theo mình thì lên chọn chế độ auto beta 2 rồi bấm save và bấm kết nối.....khi nào nổi sóng UMTS thì thưởng thức mạng nhé.....mình k biết up ảnh lên k cho mấy bạn xem dc tốc độ nhà mình.....sàn sàn toàn 500kb/s thôi

(mình thấy mấy topic post tool này trc đây h k thấy nữa lên up lại cho mấy bạn dùng thôi...mong mấy bạn ủng hộ)

link tool

Chia pùn,vẫn không được.Chắc nó fix một số nơi rồi.Một số chắc chưa nhưng chắc cũng sắp....fix

Carver

Thôi mấy bạn nó thả cho để câu khách hầu như ai chả biết hack vì vậy dùng kín kín k share inbox thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Dạy học khám phá có hướng dẫn đối với chủ đề phương trình, bất phương trình mũ và Logarit trong chươ Luận văn Sư phạm 0
F Dạy học khám phá có hướng dẫn đối với chủ đề phương pháp tọa độ trong mặt phẳng trong chương trình h Luận văn Sư phạm 0
K Dạy học tích phân lớp 12 trung học phổ thông bằng phương pháp khám phá có hướng dẫn : Luận văn ThS. Luận văn Sư phạm 0
S Vận dụng phương pháp dạy học khám phá có hướng dẫn trong dạy học hình học không gian lớp 11 trung họ Luận văn Sư phạm 0
T Vận dụng phương pháp dạy học khám phá có hướng dẫn trong dạy học giải phương trình lượng giác lớp 11 Luận văn Sư phạm 2
N Vận dụng phương pháp dạy học khám phá (có hướng dẫn) trong dạy học phần tọa độ trong không gian - Hì Luận văn Sư phạm 0
C Hướng dẫn phá băng DEEP FReeze mọi phiên bản Thủ thuật tin học 14
K Vận dụng phương pháp dạy học khám phá có hướng dẫn trong dạy học bất đẳng thức ở trường THPT Tài liệu chưa phân loại 0
E Hướng dẫn lập trình VB. NET - Khám phá cách xử lý file văn bản và chuỗi Tài liệu chưa phân loại 0
N Hướng dẫn phá băng thông Mimax 3G VT cho Android cập nhật 2/2014 InterNet 7

Các chủ đề có liên quan khác