Aethelweard

tự nhiên hôm nay update cái idm vào chrome nó cài đặt luôn cái IDM Integration vào, chức năng tương tự idm cc của firefox nhưng k có download all link. Mặc dù vậy chúng ta vừa có thể khẳng định idm vừa tương KẾT hoàn toàn với google chrome . Vậy là chrome có thể sánh ngang tầm với Firefox về mặt download rồi Muốn có extension này thì bạn bắt buộc phải update idm bản mới nhất, nó sẽ tự động cài extension cho bạn < không có trên store đâu>

tự nhiên hôm nay update cái idm vào chrome nó cài đặt luôn cái IDM Integration vào, chức năng tương tự idm cc của firefox nhưng k có download all link. Mặc dù vậy chúng ta vừa có thể khẳng định idm vừa tương KẾT hoàn toàn với google chrome . Vậy là chrome có thể sánh ngang tầm với Firefox về mặt download rồi Muốn có extension này thì bạn bắt buộc phải update idm bản mới nhất, nó sẽ tự động cài extension cho bạn < không có trên store đâu>

nói bạn không buồn chứ cái này máy mình có từ hôm cài idm 6.12 cơ, cách đây hơn tháng thì phải, từ lúc có bản beta

quy_thuy

Uk hôm bữa mới up xong phải cài lại google-chrome bên win8. sợ quá chạy qua win7 tắt luôn cái ứng dụng đó...

gol_lele

cái này ức chế là vào web nào nó cũng hỏi có cho chạy ko, ai biết chỉnh không nhỉ ?

phmc150809

Sao idm của mình không bắt link trong chrome nhỉ. Trong option vừa tích vào chrome, intergratione vừa bật @@

hieuconstant

Sao idm của mình không bắt link trong chrome nhỉ. Trong option vừa tích vào chrome, intergratione vừa bật @@ mấy bản idm mới nầy mới hỗ trợ. idm cũ không chạy dc trên chrome

Các chủ đề có liên quan khác