lina_232000

sau khi cài google chrome bản không chính thức mình muốn quay lại bản chính thức, sau khi dùng Total Uninstall xóa đi mà cài cũng chịu vẫn báo lỗi xung đột...

tìm được cách là xóa 2 cái của nợ trong regedit

HKEY_CURRENT_USER\Software\Google\Update\ClientSta te\{8A69D345-D564-463c-AFF1-A69D9E530F96}

HKEY_CURRENT_USER\Software\Google\Update\Clients\{ 8A69D345-D564-463c-AFF1-A69D9E530F96}

tìm xóa của nợ xong rồi cài lại thì bình thường, vậy thui, nhưng vẫn thấy có nhiều người làm vậy mà chưa được thì ae nào bị vậy cứ tự vận động tiếp thui, mình đến đó ok thì dừng đi tắm không khua mất... chào ae!

2011/07/23

tình hình phần trên không hiệu quả với nhiều bạn, nên có cách này của bên bkav forum, cách bạn tham khảo ở , file fix up lên mediafire ở

k_an

của em cũng bị như thế đến lúc phải cài lại windows mới được đấy nản vô cùng

khanh_tatuan

thế thì bó tay rồi làm sao mà lại thế nhỉ thử tải bản mới về xem thế nào bạn à

ngalovexuan

được rùi bạn nhưng sao cài được rùi mà vào mạng k được!! xóa rồi vẫn thế các bạn làm theo cách nguôn fr bkav

link mediafire file fix lỗi cho các bạn chưa đăng kí bên đó

cái này do bạn cài một lần rồi nhưng mà bạn chưa ghỡ hết nên nó mới thế bây giờ bạn phải ghỡ hết sạch google chome cũ đi thì mới có thể mà cài lại được

bạn ơi mình làm như thế roài nhưng chỉ đến HKEY_CURRENT_USER\Software\Google\Update là không còn gì nữa@@ làm như bên bkav cũng không được

thang_ngo_2002

Không cần cài lại windows đâu chỉ cần gửi phản hồi cho google thôi.Minh bị rồi.Cài lai windows chỉ mất thời (gian) gian thôi

sanacpn_vui

sau khi cài google chrome bản không chính thức mình muốn quay lại bản chính thức, sau khi dùng Total Uninstall xóa đi mà cài cũng chịu vẫn báo lỗi xung đột...

tìm được cách là xóa 2 cái của nợ trong regedit

HKEY_CURRENT_USER\Software\Google\Update\ClientSta te\{8A69D345-D564-463c-AFF1-A69D9E530F96}

HKEY_CURRENT_USER\Software\Google\Update\Clients\{ 8A69D345-D564-463c-AFF1-A69D9E530F96}

tìm xóa của nợ xong rồi cài lại thì bình thường, vậy thui, nhưng vẫn thấy có nhiều người làm vậy mà chưa được thì ae nào bị vậy cứ tự vận động tiếp thui, mình đến đó ok thì dừng đi tắm không khua mất... chào ae!

2011/07/23

tình hình phần trên không hiệu quả với nhiều bạn, nên có cách này của bên bkav forum, cách bạn tham khảo ở , file fix up lên mediafire ở Thank bạn nhaz mình làm dc rồi.

Ryton

mình làm theo cả 2 cách trên đều không được bạn ơi Khi bị lỗi đó, nhấn vào chữ Hãy giúp tui ... Google sẽ giúp bạn

MV_R

tình hình là các bạn tìm đến thôi

HKEY_CURRENT_USER\Software\Google\Update\ClientSta te\

HKEY_CURRENT_USER\Software\Google\Update\Clients\

tìm xóa hết các thư mục con (hình nhw là 3 cái thì phải) sau đó cài lại là được.

Vì một lí do nào đó, các bạn cài đặt Google Chrome v11, v12 gặp thông báo lỗi

Cũng lại vì một lí do nào đó, các bạn muốn cài đặt hoàn thành, thì tui cũng có một giải pháp khác cho các bạn:

1. Tải LKChromeFix.zip về xả nén ra Desktop, rồi click đúp chạy.

2. File LKChromeFix.exe sẽ tự động gỡ bỏ phần cài đặt bị lỗi rồi cung cấp cho các bạn link tải bộ Chrome Installer không bị lỗi về.

3. Cài bằng bộ cài vừa tải về.

4. Truy cập vào menu sau đó chọn about google chrome để thấy nút Restart Chrome nhằm update lên phiên bản mới nhất (hoàn toàn tự động). Nếu các bạn thấy thông báo lỗi Update, hãy làm lại lần nữa là được:

link LKChromeFix.zip : forum.bkav.com.vn/attachment.php?attachmentid=10425&d=1305512009

Các chủ đề có liên quan khác