tình hình là gần đây máy của em hay bị logoff.em cứ dùng được 1 lát lại bị logoff đợi một lúc lại xuất hiện màn hình đăng nhập như dạng ngủ.có khi bị liên tục không vào được.em cũng mới cài lại windows nhưng vẫn như vậy kiểm tra file userinit trong regedit vẫn bt.tắt chế độ autorun rồi.em cũng không biết sao nữa.vẫn đề phần cứng chắc không sao vì từ trước đến h không sao cả.em dùng laptop nên khó kiểm tra. các bạn giúp em vs.huhu.thank

khocvianh_mm

bn kiễm tra Phần mềm auto log off ko,scan xem máy có virus không nếu vẩn không dc thi' cài laij windows xem

Mabsant

tất cả đều không được ạ.em cài lại windows rồi vẫn bị ạ.có khi nào do lỗi cáp màn hình k. các bạn giúp em vs.hix

hongchi0502

tất cả đều không được ạ.em cài lại windows rồi vẫn bị ạ.có khi nào do lỗi cáp màn hình k. các bạn giúp em vs.hix đĩa windows bạn cài nó cài sẵn chế độ ngủ đông sau 5 phút rồi bạn cần tăng thời (gian) gian hay chỉnh không bao h cho nó ngủ đông

còn chỉnh sao thì search google lâu rồi chưa bị lại

musvn_fanleague

đĩa windows bạn cài nó cài sẵn chế độ ngủ đông sau 5 phút rồi bạn cần tăng thời (gian) gian hay chỉnh không bao h cho nó ngủ đông

còn chỉnh sao thì search google lâu rồi chưa bị lại không được bác ạ.trương hợp của em có lúc dùng thoải mãi có lúc bị liên tục.chán quá à.ai giúp em với

Ryker

Vệ sinh Laptop thì bạn nên đem đến nơi sửa!

Họ sẽ vệ sinh toàn diện và ít hỏng ít dư thừa đinh ốc

Nếu vs mà vẫn bị thì post lên nhé để những bạn vừa gặp trường hợp này giúp!

Các chủ đề có liên quan khác