khongsac2002

Trước giờ mình vẫn dùng paypal bình thường, nay đăng nhập vào tự nhiên thấy nó thông báo

Security Measures

We are currently performing regular maintenance of our security measures. Your account has been randomly selected for this maintenance, and you will now be taken through a series of identity verification pages.

Protecting the security of your PayPal account is our primary concern, and we apologise for any inconvenience this may cause.

Bank Account Information

Mình nhập thông tin rồi, nó chuyển sang trang yêu cầu tạo mk mới với câu hỏi bí mật, mình làm xong rồi, nó nhảy tùm lum chả hiểu j hết, thoát ra đăng nhập lại tự nhiên thông báo

You have accessed your account from a sanctioned country. Per international sanctions regulations, you are not authorized to access the PayPal system. For more information about your PayPal account status, contact [email protected].

What the ****?????? Chẳng lẽ Vietnam bị paypal cấm rồi sao????

Có bác nào gặp trường hợp này chưa, giúp mình với

Khi mail cho nó thì nhận được trả lời như sau:

We need your Giúp resolving an issue with your account. To give us time to

work together on this, we've temporarily limited what you can do with your

account until the issue is resolved.

We understand it may be frustrating not to have full access to your PayPal

account. We want to work with you to get your account back to normal as

quickly as possible.

What's the problem?

We've noticed some changes to your usual account activity and we need to

confirm some of your account information.

Case ID Number: xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

How you can help

It's usually pretty easy to take care of things like this. Most of the

time, we just need a little more information about your account or latest

transactions.

To Giúp us with this and to find out what you can and can't do with your

account until the issue is resolved, log in to your account and go to the

Resolution Center.

Yours sincerely,

PayPal

----------------------------------------------------------------------

Giúp Centre:

Security Centre:

Please do not reply to this email because we are not monitoring this inbox.

To get in touch with us, log in to your account and click "Contact Us" at

the bottom of any page.

p/s: Mình vào trực tiếp từ paypal.com chứ không phải từ link vớ vẫn đâu, trước khi nhập số thẻ khi nó yêu cầu "Security Measures" cũng có search gg trước rồi, thấy bọn nó bảo bình thường thôi nên mới nhập (ko nhập cũng không vào được tài khoản). Sao xui thế không biết, đang cần rút tiền

Paypal mình vẫn vào bình thường! Không biết tài khản cậu trước đó có hiện tượng hay vấn đề gì không, có vấn đề gì paypal thường gửi mail cho mình trước mà! cậu kiểm tra mail từ trước đến bjo không thấy hiện tượng bất thường gì à!

hadohai1985

Không bạn ạ, nó yêu cầu nhập j thì mình nhập cái đó xong hết rồi nó thông báo

You have accessed your account from a sanctioned country. Per international sanctions regulations, you are not authorized to access the PayPal system. For more information about your PayPal account status, contact [email protected].

Đăng nhập lại nó lại yêu cầu nhập mk mới rồi lại vậy nữa, chả hiểu sao luôn, điên quá

Giovanni_HR

Theo như thông báo thì bạn đăng nhập paypal từ khu vực bị paypal đưa vào blacklist, mình vừa login bằng ip trường mình, thấy vẫn bình thường, có thể ip của bạn trùng với ip blacklist nên xảy ra hiện tượng này, bạn nên mail lại cho paypal, cung cấp các thông tin xác thực của tài khoản và yêu cầu mở khóa xem sao.

Lorence

Theo như thông báo thì bạn đăng nhập paypal từ khu vực bị paypal đưa vào blacklist, mình vừa login bằng ip trường mình, thấy vẫn bình thường, có thể ip của bạn trùng với ip blacklist nên xảy ra hiện tượng này, bạn nên mail lại cho paypal, cung cấp các thông tin xác thực của tài khoản và yêu cầu mở khóa xem sao. Đúng rồi bạn, do mình dùng proxy mà quên tắt, nó ra cái ip đâu bên syria, thế là bị limit, giải KẾT xong xuôi rồi nó nói thả ra rõiong rồi nó nói thả ra rồi vậy mà mình đăng nhập vẫn bị vậy, Từ tháng 9 đến tháng 12 vào thử thì lại được rồi, hê hê. Nói cho anh em rút kinh nghiệm luôn là đừng dùng proxy với paypal nhé, nó tóm đầu đấy

Các chủ đề có liên quan khác