bethauthau_blog

Mấy hôm nay Viettel fix mấy cái tổng đài VN rùi hay sao không hack bằng cách cũ được nữa

Có cách này anh em dùng tạm

Lựa chọn mạng

Kết nối rùi ngắt kết nối 4 lần
Kết quả là đây

Mấy hôm nay Viettel fix mấy cái tổng đài VN rùi hay sao không hack bằng cách cũ được nữa

Có cách này anh em dùng tạm

Lựa chọn mạng

Kết nối rùi ngắt kết nối 4 lần
Kết quả là đây
test thử xem

uầy, các bạn chưa thử hay không có sài mimax bị bóp bang thong thì làm ơn không tuyên bố lung tung nhé.

Cách này mình bắt đầu áp dung từ cuối tháng 9 rồi nhé. Chắc anh em than phiền nhiều quá nên Vittel làm lơ, không them fix đây mà. Lỗi chứ không phải hack hiếc gì đâu :T

Up ảnh sai kìa !!! Con cho' này mà cũng giám vào bình luận cơ ah sao m không share kiếm tiền cách băng thông của m đi

hooker

hồi trước mình cũng làm thế này dùng được 3g nhưng mà 2 hôm nay không làm được nữa vẫn là 2g

Tự nhiên hôm nay vào không được hóa ra là có ng sẻ chia lên ketnooi.com/forum. Chắc mấy chú viettel vào fix rồi, tối qua vẫn vào bình thường, cách này vừa có từ lâu nhưng cứ share thế này chả mấy chốc mà bị fix. A cay

stoplove_over

Oh sệt. Tin chính thức từ viettel 05/12 sửa đường truyền 3G hay gọi nôm na là nâng cấp thì đối với chúng ta đó là bị fix. Ê chề trong đau khổ

Ghost_luv

vẫn dùng ATDC ver2..chấp nhận 400kb/s cũng dc..còn hơn rùa bò..2G đầu tiên viettel cho..dùng chậm như rùa..3G cái chó j..chém gió vkl.. giờ hack tải phim vui ra phết hehe

Một số địa bàn còn dùng được vì chắc chưa fix sóng tại nơi đó. Tớ vừa test ở 1 số nơi r, nơi được nơi k. H chắc chỉ còn nghiên cứu cách phá mới thôi

Các chủ đề có liên quan khác