ANh em vnz cho em hỏi sao em cài 3G của viettel xong chạy thì bị lỗi như thế này, Mong anh em giúp đỡ

sundayls_02

Bạn để ý mà xem, làm j có cột sóng hiển thị, có sóng thì mới có mạng được,... Bạn click quay số lại rồi đợi ...khoảng 4-5s nếu nó hiện cột sóng và nhận mạng là OK

Mình cũng dùng windows 8 đây, dùng 3G cả tháng rồi mà cũng có vấn đề j đâu....

cherubtear24

Hình như e cũng bị vầy nè!! mạng tậm tịt, cắm cái dcom vào mãi nó mới bật cái Phần mềm quản lý, mà không hiểu sao cái outlook nó lại cứ bật theo khi cắm dcom vào bác nhỉ?

timban_1919

Hình như e cũng bị vầy nè!! mạng tậm tịt, cắm cái dcom vào mãi nó mới bật cái Phần mềm quản lý, mà không hiểu sao cái outlook nó lại cứ bật theo khi cắm dcom vào bác nhỉ? Chẳng biết do thằng Outlock nó kiếm gì trong dcom nữa, ai cũng bị tình trạng này ! Bạn gỡ Outlock ra là ok thoai !

daituongquan_8x

mình cắm vô máy thằng bạn nó dùng windows 7 thì ok, tuần trước mình xài ok lúc tối cài lại windows tự nhiên sáng nay không dùng dc nữa

hj_be_yomj_kute

Dùng Dcom 3G trong Windows 8

Thiet bị Dcom 3G vốn Tâu nay dùng tốt với Windows 7 hay Windows XP, nay cám vào máy chay Windows 8 thì tuy cài đạt thành còng nhưng không kết nối Internet dược. Đó !à trường hơp mà nhiéu người dã gập phái. Vấn để ỡ chỗ là do driver không tương thích.

Bạn có thé download driver tương KẾT với Windows 8 cho Dcom 3G tại

. Tái vé, giái nén và copy vào mót thư mục nào dó. Sau đó thực hiện các bước sau:

Cám thiết bị Dcom 36 vào và cài dảt bình thường nhưdối với Windows 7. Nếu trước dó vừa cài rói thì khòng cán cài lại nữa (bấm phái vào biểu tượng Dcom và chọn Eject).

Bấm chuột phái vào My Computer, chọn Device Manager.

Trong phấn Other devices, bạn dick phái vào HSPA WCDMS Technologies MSM và chọn Update driver software... Tiếp theo, bạn chọn Browse my computer for driver software, bấm Browse ỡ cửa sổ tiếp theo và chọn đường dân dến thư muc mà ban dã chép driver vừa download nói ờ trẽn. Bấm Next, chờ cho máy tìm đươc driver cùa D-com 36 rói bấm Close. Bày giờ Dcom 3G cúa bạn dâ được nhân dang. Bạn tiến hành kết nối Internet như bình thường.

nguồn: LBVMVT

Audwine

Chẳng biết do thằng Outlock nó kiếm gì trong dcom nữa, ai cũng bị tình trạng này ! Bạn gỡ Outlock ra là ok thoai ! chả hiểu nữa? pó tay không hiểu tại sao khi khởi động nó cứ chạy cùng rất là oất ^^

Dùng Dcom 3G trong Windows 8

Thiet bị Dcom 3G vốn Tâu nay dùng tốt với Windows 7 hay Windows XP, nay cám vào máy chay Windows 8 thì tuy cài đạt thành còng nhưng không kết nối Internet dược. Đó !à trường hơp mà nhiéu người dã gập phái. Vấn để ỡ chỗ là do driver không tương thích.

Bạn có thé download driver tương KẾT với Windows 8 cho Dcom 3G tại . Tái vé, giái nén và copy vào mót thư mục nào dó. Sau đó thực hiện các bước sau:

Cám thiết bị Dcom 36 vào và cài dảt bình thường nhưdối với Windows 7. Nếu trước dó vừa cài rói thì khòng cán cài lại nữa (bấm phái vào biểu tượng Dcom và chọn Eject).

Bấm chuột phái vào My Computer, chọn Device Manager.

Trong phấn Other devices, bạn dick phái vào HSPA WCDMS Technologies MSM và chọn Update driver software... Tiếp theo, bạn chọn Browse my computer for driver software, bấm Browse ỡ cửa sổ tiếp theo và chọn đường dân dến thư muc mà ban dã chép driver vừa download nói ờ trẽn. Bấm Next, chờ cho máy tìm đươc driver cùa D-com 36 rói bấm Close. Bày giờ Dcom 3G cúa bạn dâ được nhân dang. Bạn tiến hành kết nối Internet như bình thường.

nguồn: LBVMVT Cái này tin tưởng được không bạn? ai thử chưa? mà link bác die roài kia ^^

sonduong1220

Em thề với bác e down được chết liền, pate vào thanh nó thế này nè :

This page can't be displayed

•Make sure the web address is correct.

•Look for the page with your search engine.

•Refresh the page in a few minutes.

;((

Các chủ đề có liên quan khác