boy_tu_lap1987

Tình hình là mình mới mua D-com để xài ở Ký túc xá Đại học Quốc gia (Gần KDL Suối Tiên). Mình xài mạng 3G của Viettel, mình đang trong giai đoạn chưa bị bóp băng thông mà sao thấy mạng nó "Cà tưng" quá, đôi lúc cứ bị ngắt kết nối hoài + hay bị chuyển sang 2G nữa. Nhưng khi đem về quê ở Biên Hòa thì lại cực nhanh, không bị ngắt kết nối bao giờ. Chả hiểu sao nữa, bạn nào ở ktx sẻ chia cho mình với, giờ nên xài 3G của mạng nào đây ???????

Hang_JJ

KTX DHQG Tp.HCM có Wifi mà bạn, gói VIP 110k/1 tháng sao bạn không xài mà lại dùng 3G, mà sóng ở đó thấy cũng khỏe mà bạn

Hans

KTX DHQG Tp.HCM có Wifi mà bạn, gói VIP 110k/1 tháng sao bạn không xài mà lại dùng 3G, mà sóng ở đó thấy cũng khỏe mà bạn Nhưng mà mắc quá bạn ơi. Với lại chỉ tầm 70-80KB/s thôi. Sóng 3G yếu lắm bạn ạ, mình chịu. Mình không xài Wifi vì cuối tuần hay về nhà hay đi đâu đó thì không có j để sử dụng mạng

KTX DHQG Tp.HCM có Wifi mà bạn, gói VIP 110k/1 tháng sao bạn không xài mà lại dùng 3G, mà sóng ở đó thấy cũng khỏe mà bạn Cho mình hỏi 3G mạng nào ạ

cobecongchua97

Cho mình hỏi 3G mạng nào ạ cách đây hơn nửa năm mình còn ở trong KTX, xài Dcom 3G gói trả trước, phòng mình 8 người mà có tới 4 cái Dcom

luat_trau

Nếu phòng bạn có nhiều người dùng laptop thì nên dùng mạng dây, mình thấy mạng cũng tương đối mạnh đó.

Mình thì nghe nói tại gần trường An Ninh nên mới bị sóng yếu như vậy, nhưng mà không biết thực hư ra sao.

dth_75

mình cũn gần đó , hack băng thông 500KB/s vi vu cả tháng , mạng vina nhé , một dãy trọ khoảng 4 5 máy

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H [Free] Thực trạng phát triển kinh tế tư nhân Việt Nam hiện nay như thế nào ? Các giải pháp phát triể Luận văn Kinh tế 0
T Phương pháp nào là có hiệu quả hơn cả để giải quyết vấn đề này? Sức khỏe sinh sản 0
P Quý Hội vui lòng giải đáp thắc mắc giùm tôi. Văn bản pháp luật nào để định nghĩa và phân biệt giữa b Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Các bạn cho mình hỏi agency nào cung cấp giải pháp Marketing Online chuyên nghiệp tại TP.HCM không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
Y Các bạn biết đơn vị nào đào tạo giải pháp Marketing Online không cho mình biết với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
L Bác nào giúp em chuyển nguyên vẹn cái webpage này sang PDF hoặc có giải pháp in ấn nào giúp em với Thủ thuật tin học 14
M Có giải pháp nào cho khuôn mặt bị béo không ? Sức khỏe 1
M Giải pháp nào giúp các bà mẹ khắc phục khó khăn khi nuôi con bằng sữa mẹ? Nghệ thuật sống 0
Y Mình kinh doanh ko có tiền quảng cáo, các bạn có giải pháp nào khác ko? Việc làm 1
P Đề án Nguồn vốn của doanh nghiệp: Giải pháp nào để hỗ trợ doanh nghiệp trong quá trình hội nhập WTO Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác