Em có down cái này về:

Để máy đi ngủ tí dậy thì thấy thế nàylúc mới bắt đầu đổi nhầm đuôi ts->mkv)

Tưởng lỗi ai ngờ bật plash pro lên nó chạy bình thường, tua bình thường! Dung lượng cũng bằng y!

Thật kỳ lạ! Mong các anh giải đáp!

laclongquan

Em có down cái này về:

Để máy đi ngủ tí dậy thì thấy thế nàylúc mới bắt đầu đổi nhầm đuôi ts->mkv)

Tưởng lỗi ai ngờ bật plash pro lên nó chạy bình thường, tua bình thường! Dung lượng cũng bằng y!

Thật kỳ lạ! Mong các anh giải đáp! Cái này xem dc là dc rùi chứ lo gì ... chỉ là bị đổi đuôi thôi , hay bị ẩn đuôi phía sau rồi ...

Xem dc là OK rùi nhé lo gì

hongchau1088

Muốn biết nó là đuôi gì thì cứ vào Folder Option bỏ chọn Hide Extension...

Xong xem đuôi cuối cùng là gì

Cái TS này cũng là 1 định dạng Video

ranma_akane

Muốn biết nó là đuôi gì thì cứ vào Folder Option bỏ chọn Hide Extension...

Xong xem đuôi cuối cùng là gì

Cái TS này cũng là 1 định dạng Video windows 8 cái mục đó nằm đâu thế bác, tìm mãi không thấy

mr_huy_2004

Win 8 cái mục đó nằm đâu thế bác, tìm mãi không thấy Bác bấm phím Window

Chuột phải bất kỳ vào vùng trống nào đó sẽ thấy nút All

Bấm vào sẽ có tất cả những thứ bác cần, trong đó có Control Panel

Thân!

Bác bấm phím Window

Chuột phải bất kỳ vào vùng trống nào đó sẽ thấy nút All

Bấm vào sẽ có tất cả những thứ bác cần, trong đó có Control Panel

Thân! Cái đó là xem ứng dụng mà bác

Cái đó là xem ứng dụng mà bác Đâu có, tất cả đều nằm ở đó mà

Vô Control Panel rồi chỉnh y như windows 7

Glyn

Nói chung vừa là 1 file video thì bất kỳ thì đuôi gì nó vẫn chạy dc trên bất kể ct chạy video nào B có thể thử đổi đuôi 1 file video từ flv wmv thành abc hay bcd chạy = bất ỳ chuong trinh nào xem video nào nó vẫn chạy

lang_tu

Đâu có, tất cả đều nằm ở đó mà

Vô Control Panel rồi chỉnh y như windows 7 À rồi, bác biết cách nào thêm 1 ứng dụng vào Menu Metro không ? Và dọn dẹp cái đống này cho nó gọn nữa nè, thansk bác !

Uploaded with

reytintin_1405

Nói chung vừa là 1 file video thì bất kỳ thì đuôi gì nó vẫn chạy dc trên bất kể ct chạy video nào B có thể thử đổi đuôi 1 file video từ flv wmv thành abc hay bcd chạy = bất ỳ chuong trinh nào xem video nào nó vẫn chạy Nhưng cái 9 là tp, ts là định dạng chu64n chứ không phải do chủ thớt nhầm cái gì

depmachanh88

À rồi, bác biết cách nào thêm 1 ứng dụng vào Menu Metro không ? Và dọn dẹp cái đống này cho nó gọn nữa nè, thansk bác !

Uploaded with Bác cứ trỏ chuột phải vào bất cứ chương trình nào trên Metro cũng có các lệnh ở dưới: Upin, Larger, Smaller...

Ngược lại thì cứ chuột phải vào bất cứ chương trình nào và chọn Pin to Start Menu sẽ hiển thị trên Metro.

Thông thường thì chỉ cần chạy chương trình nó sẽ tự động Add vào Metro

Bác cứ trỏ chuột phải vào bất cứ chương trình nào trên Metro cũng có các lệnh ở dưới: Upin, Larger, Smaller...

Ngược lại thì cứ chuột phải vào bất cứ chương trình nào và chọn Pin to Start Menu sẽ hiển thị trên Metro.

Thông thường thì chỉ cần chạy chương trình nó sẽ tự động Add vào Metro ..Cái đống đó mà bỏ từng cái chắc chết mất, mình thử bỏ Chorme vào Metro mà không dc

lucky_happy

Có thể là do File bị Cancel thật rồi , còn cái file mà bạn xem dc là File Chrome down về để ghép nối , nhưng File Video trước ghj ghép vẫn có thể xem dc ... có khi là tối hum treo acc bị lỗi gì đó , nhưng file thì vừa down xong rồi

kydu_ang3ls

mấy file video đổi đuôi thành file video khác thì vẫn xem bình thường. Vì cơ bản chương trình xem video nó đọc đựơc tất. Thử đổi đuôi rar sang mkv xem được hay ko.

khiem_duyenb4

Có thể là do File bị Cancel thật rồi , còn cái file mà bạn xem dc là File Chrome down về để ghép nối , nhưng File Video trước ghj ghép vẫn có thể xem dc ... có khi là tối hum treo acc bị lỗi gì đó , nhưng file thì vừa down xong rồi Vậy rồi cái video hiện giờ với cái nguyên gốc có khác nhau không bác!??

Các chủ đề có liên quan khác