Drystan

(mình cài idm bản 6.11,mà dùng 30 ngày. Sau 30 ngày bị khoá,mình có dùng key lậu nên bị block luôn. mà gỡ bỏ xong cài lại phiên bản khác thì vẫn bị khóa. Đã dùng các phần mềm your unintall,OIbit unintall,jv16 PowerTools 2009 để xóa các key trong registry ùi ...mà cài lại bản mới vẫn hok dc.mình tìm kiếm idm trong my computer nó vẫn suất hiện 1 thu mục "x86_microsoft-windows-p..idmanager.resources_31bf3856ad364e35_6.1.7600.1 6385_en-us_4c5cd621d904fae9" mà t k sao xóa bỏ được nó. Các thầy và các bạn có ai biết cách nào để gỡ triệt để idm ra khỏi máy để cài bản Cr-ack vào dc hok ah?K có idm muốn download mà khó quá((

Rocky_Kute

cài lại , rồi Cr-ack nó là được mà . không dùng key lậu , dễ bị khóa , dùng cái Cr-ack copy đè lên file đó , thử cái bản của ông anhmayday007 coi

damchet

p ơi.có thể chỉ dẫn t Cr-ack như nào k?k k hỉu cái nì cho lắm....^^ Cr-ack thì bạn ra Google tìm cách Cr-ack IDM bằng File host sẽ rõ, tiên dụng và mãi mãi, muốn nhanh thì dùng mấy bãn Slient cho mau

thank các p nhé,t cài đk ùi,t download bản 6.12 Build 25 + Cr-ack full về rùi cài ra và ấn mấy lần (chẳng hìu nó bảo gì đó cứ ấn thui ..^^ ),rồi vào youtube down bình thường

magaret_d

cái đó idm nó lưu thông tin trong regedit. sao mà xoá được. cơ bản không bít nó lưu chỗ nào. cài idm silent ấy

masterwildghost

p ơi.có thể chỉ dẫn t Cr-ack như nào k?k k hỉu cái nì cho lắm....^^ bạn làm như bài ở dưới nha bài này post nhầm

Julia_Emely

p ơi.có thể chỉ dẫn t Cr-ack như nào k?k k hỉu cái nì cho lắm....^^ làm theo hình nha bạn ^^ hồi trưa bận quá nên quên chỉ dẫn :

Các chủ đề có liên quan khác