Mika

em vừa sửa file host:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1

hôm nay mở máy idm báo bị block, bác nào biết cách sửa, chỉ dùm em với.

Thân!

JULIET_0

127.0.0.1 registeridm.com

127.0.0.1

127.0.0.1 internetdownloadmanager.com

127.0.0.1

nhé bác

Unai

em vừa sửa file host:

127.0.0.1

Thân! chỉnh lại rùi để file host ở chế độ read-only nhé không idm nó tự vô hiệu hoá file host bằng thêm # vào trước các dòng đó

tophuong

Em cài IDM ok rồi, nhưng chỉ được 1 tài khoản user của window thôi, log on vào tài khoản khác thì không thấy báo gì cả, không bắt link... Tại sao thế hả các bác, làm thế nào để dùng cho tất cả các user nhỉ?

hoacocken83

đang dùng host này thấy vô tư mà : nên ngắt mạng khi điền key nhé

207.44.199.159 registeridm.com

207.44.199.16 registeridm.com

27.0.0.1

key : Serial: NTOQN-7HUL9-NEPFL-13I0A

còn lại điền gì cũng được

mình cũng bị block, thử lại mấy lần host rồi nhập key vẫn k được. các bạn thử thế này nhé

mở task manager lên trước, sau đó nhập key nhấn ok. cửa sổ đăng kí idm sẽ đứng 1 chút (nếu nhanh quá bạn mở nhiều chương trình cho máy chạy chậm chút để cửa sổ đăng kí chạy chậm hay treo) nhanh tay nhảy alt + tab qua taskmanager rồi end task cái cửa sổ đăng kí idm đi. mở lại idm.exe là ok

mình vừa làm nhiều lần như vậy đều thành công. nhất là máy yếu

zic_sitinh

mình cũng bị block, thử lại mấy lần host rồi nhập key vẫn k được. các bạn thử thế này nhé

mở task manager lên trước, sau đó nhập key nhấn ok. cửa sổ đăng kí idm sẽ đứng 1 chút (nếu nhanh quá bạn mở nhiều chương trình cho máy chạy chậm chút để cửa sổ đăng kí chạy chậm hay treo) nhanh tay nhảy alt + tab qua taskmanager rồi end task cái cửa sổ đăng kí idm đi. mở lại idm.exe là ok

mình vừa làm nhiều lần như vậy đều thành công. nhất là máy yếu Bạn chỉ dẫn rất là nghề dư. Cái thời (gian) nay máy toàn Core i mà bạn làm như kiểu Pentium ấy,làm cho máy chạy chậm .

các bạn ơi idm của mình khi cài lên nó báo hết hạn sử dụng thì phải làm thế nào ?hướng dẫn mình cách làm nhé

Tennyson

Bạn chỉ dẫn rất là nghề dư. Cái thời (gian) nay máy toàn Core i mà bạn làm như kiểu Pentium ấy,làm cho máy chạy chậm . chưa thử đừng la to nhé, đang cầm asus k53sd core i5 ram 4g windows 7 pr nhé

catvn8x

đơn giản, nếu bị block thì tắt tường lửa với trìng chống virus đi là xong

angel_indream

làm đúng theo các bước sau đây là ok

b1: sửa file host

b2: ngắt mạng điền serial nếu bị block. hết

tutin_khien

Đây!dùng cái này.chả cần cờ với cả rách gì cả.1 click phát xong luôn bản 6.12 build 26 mới nhất đấy.

candy_9

Nếu bạn vừa bị như vậy

- Thoát IDM.

- Start > Run > regedit > HKEY_CURRENT_USER\Software\DownloadManager > xoá Serial ở bên phải.

- Điền key và cr*** bằng host như bình thường.

- Đặt file host là read only.

Xong. Giờ bật IDM lên xem còn bị không.

ngochai_tp1995

em vừa sửa file host:

127.0.0.1

Thân! Gỡ ra và làm lại theo chỉ dẫn này nhé thím

không được thím lên đây em vẽ tiếp.

Các chủ đề có liên quan khác