Campbell

Mình vừa mới nghịch ngu trong cái icon của TuneUp 2013 và nó biến các biểu tượng dưới thanh ... bị bé tý, disable chuột phải vào thanh. làm sao bh?

nhox_lj

Win XP nhớ cũng có mà, nó nằm trong Tab Taskba đấy, bạn xem lại xem, lâu quá không dùng XP nên cũng không nhớ rõ, mà bạn nghịch trong Soft kia chỗ nào, mà tốt nhất đừng có nghịch trong mấy cái Soft tối ưu máy tính, cài windows như chơi đấy

peti_yeuhe0

nói chung cứ right click vào đấy thấy cái nào đang check ở ô có chữ "small" thì bỏ check đi thì icon sẽ bự ra lại thôi ^^, cơ mà mình thì lại KẾT icon bé bé như vậy, icon bự quá nhìn choàng mắt lắm >_<.

nói chung cứ right click vào đấy thấy cái nào đang check ở ô có chữ "small" thì bỏ check đi thì icon sẽ bự ra lại thôi ^^, cơ mà mình thì lại KẾT icon bé bé như vậy, icon bự quá nhìn choàng mắt lắm >_<. Chuẫn, với lại Icon to nhìn mất thẩm mĩ, mà lại không bỏ dc nhìu icon vào đó nữa

phuchuy3107

Chuẫn, với lại Icon to nhìn mất thẩm mĩ, mà lại không bỏ dc nhìu icon vào đó nữa hehe, mình bỏ vào thanh taskbar khoảng 20+ icon, gần full hết nguyên dãy, desktop thì để trống, vì mình không KẾT hiển thị icon trên desktop. Nếu để icon to thì muốn bật gì lên phải bấm lên xuống tìm cũng mệt

tdatuan75

hehe, mình bỏ vào thanh taskbar khoảng 20+ icon, gần full hết nguyên dãy, desktop thì để trống, vì mình không KẾT hiển thị icon trên desktop. Nếu để icon to thì muốn bật gì lên phải bấm lên xuống tìm cũng mệt Giống mềnh, cứ cho xuống Task hết, trồng màn hình tiện lợi hơn

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác