Tình hình là mấy hôm nay mạng chậm quá em dùng gói rẻ nhất 165k của VNPT, nghe nói viettel nâng cấp cơ sở hạ tầng nên khi hết 2gb nó tốc độ còn được khoảng 4mbs ( thông tin nầy chỉ nghe mấy người trên các forum nói không biết có đúng không ) em định bỏ ADSL của VNPT chuyển qua xài Dcom 120k/ tháng, không biết có nên không nữa ae cho ý kiến giúp em, mà nghe nói lúc nầy thằng Viettel củng thả lỏng phá băng thông rồi phải không anh em,

Thank ALL

deathnoteetou

Tình hình là mấy hôm nay mạng chậm quá em dùng gói rẻ nhất 165k của VNPT, nghe nói viettel nâng cấp cơ sở hạ tầng nên khi hết 2gb nó tốc độ còn được khoảng 4mbs ( thông tin nầy chỉ nghe mấy người trên các forum nói không biết có đúng không ) em định bỏ ADSL của VNPT chuyển qua xài Dcom 120k/ tháng, không biết có nên không nữa ae cho ý kiến giúp em, mà nghe nói lúc nầy thằng Viettel củng thả lỏng phá băng thông rồi phải không anh em,

Thank ALL Mình nghĩ bạn k0 nên, vittel nó mập mờ lắm

bạn tớ dùng gói 120k đó, mà nó nói đầu tháng nhanh nhất, 400kb/s

còn lại thì như mimax ấy 40 - 70 kb/s

bạn nên dùng Adsl , tốc độ cao hơn

katcat_vn1986

không nên!

ADSL ổn định hơn. để từ từ coi tụi viettel nó như thế nào chứ mấy hôm nây mạng chậm ức chế lắm. mà bạn có bị chậm không vậy. mình hơn 1 tuần rồi mà chưa hết đó

thocon_dethuong

mạng nhà bạn down bằng idm bao nhiêu chứ mình sài mạng việt tell adsl 300k mà chỉ down có ~250kb thôi không biết làm sao cho nó nhanh hơn nữa

để từ từ coi tụi viettel nó như thế nào chứ mấy hôm nây mạng chậm ức chế lắm. mà bạn có bị chậm không vậy. mình hơn 1 tuần rồi mà chưa hết đó mạng tớ cũng thế

cực chậm : | kéo mấy tập người dơi mà mất cả tuần
hack lại lên 500k rồi từ từ rớt xuống

hit_tuananh

đừng điên người ta mún có mạng adsl dùng không có, ông đi cắt. nghe vớ vẩn !

nguyen_ductinh

tui xài của vnpt dow các mạng trong nước tầm 12mb/s con nuoc ngoài rơi xuống còn tầm 8-10mb/s.ông đừng cắt adsl làm j

budthuysan80

tui xài của vnpt dow các mạng trong nước tầm 12mb/s con nuoc ngoài rơi xuống còn tầm 8-10mb/s.ông đừng cắt adsl làm j Cáp quang hay sao mà down khiếp thế !!!

minhphuong_1302

đang dùng dcom 3g chuyển qua adsl đây. chủ topic muốn tốn t vô bổ thì cứ chuyện chuyển qua xài dcom 3g. dcom 3g chỉ nên dùng khi đi làm hay đi học ở những nơi mà adsl không kéo tới được mà thôi.

Các chủ đề có liên quan khác