nh0xdangyeu

Laptop ASUS A42F-VX124 của e không pít bị sao mà bây jo khi gõ mấy phím chữ U,I,O,P,J,K,L,M,...(mấy phím có kết hợp với các số hay các ký tự khác khi ta giữ phím Fn) thì nó không hiện mấy chữ U,I,O,P,J,K,L,M,... đó nữa mà lại hiện mấy ký tự kết hợp.muốn hiện thị mấy ký tự đó thì giờ lại phải giữ phím Fn khi gõ.vậy ai biết lỗi gì thì chỉ e với.thank nhiều!!!!!!!!

Avery

Bạn hãy nhấn giữ phím Fn sau đó nhấn thử kết hợp với từng nút(nhấn xong kiểm tra lại) Num Lock, PrtSc, Pause/Break, Ins ở góc trên bên phải bàn phím. Mỗi hãng một kiểu, nhưng thông thường đây là cách thông dụng nhất.

Tris

mình bị loi ban phim bam nut shift + là hiẹn len tăng volume hoac bấm phím -

Thank bạn nhiều nhé?mình làm được rồi

nhưng tại sao lại như thế nhỉ??? bạn có thể trả lời mình được ko?

---------- Bài thêm lúc 09:37 ---------- Bài trước là lúc 09:03 ----------

Thank bạn nhiều nhé?mình làm được rồi

nhưng tại sao lại như thế nhỉ??? bạn có thể trả lời mình được ko?

mọi người oy. sa0 laptop cua mình khởi động nó vao bios luôn. bàn phím thì cứ ấn nút nào thì nó thanh nút delete hết ah.hĩ. giúp mình với

bedau_behoai92

Bạn hãy nhấn giữ phím Fn sau đó nhấn thử kết hợp với từng nút(nhấn xong kiểm tra lại) Num Lock, PrtSc, Pause/Break, Ins ở góc trên bên phải bàn phím. Mỗi hãng một kiểu, nhưng thông thường đây là cách thông dụng nhất. bó tay. tưởng đùa. hoá ra lại được. không hiểu luôn. gỡ atk, cài lại, lại gỡ ... mà không được. áp dụng cách này lại được. bó tờ rim luôn

Karoly

cái bàn phím laptop của mình bi5 lỗi gì đó nó không nghe lời mình bấm bất kỳ phím nào nó cũng tự động mất vd:mình muốn đánh chữ "laptop" thì màn hình nó hiện ra chữ "la" và chuyển sang vị trí khác là sao các mem giúp mình với

Turner

laptop của mih không dùng được phím fn với tăng giảm volume

ko pít bị sao nữa, ai pít chỉ mih với

Các chủ đề có liên quan khác