Tilman

tình hình là e muốn kết nối 2 máy với nhau để share game(21GB). e vừa làm theo chỉ dẫn trên web. nhưng đến đây thì sịt. A nào biết lỗi này chỉ e với. tks nhiều

[url=http://www.upanh.com/untitled_upanh/v/7vjfbocz5fg.htm][/url]

Bạn vừa làm theo chỉ dẫn ở đâu? như thế nào? mình search trên google kết nối ad hoc. nhieu web dạy lắm. có cả forum mình cũng nữa.

mà k biết tại sao máy nó vào máy mình thoải mái. nhưng máy mk lại k vào được máy nó. @@

Gregorio

bạn xem cái này nhé vấn đề là mình k truy cập vào máy nó được 3@@

Graham

Tắt tất cả trình diệt virus của 2 máy đi bạn, xong truy cập lại!

trongminh_ho

dễ nhất là sau khi kết nối được ad-hoc rồi,bạn share folder,sau đó kiểm tra IP máy share vào run gõ :\\(địa chỉ IP máy share) và enter.khi đó sẽ hiện lên các ổ và thư mục được share.nhớ tắt cái password trong share option nhé

babe.bong

dễ nhất là sau khi kết nối được ad-hoc rồi,bạn share folder,sau đó kiểm tra IP máy share vào run gõ :\\(địa chỉ IP máy share) và enter.khi đó sẽ hiện lên các ổ và thư mục được share.nhớ tắt cái password trong share option nhé k được b ạ. nó vẫn báo lỗi như trên

Styrbiorn

bạn để kiểu bảo mật (an ninh) kết nối ad-hoc là gì?mà để đơn giản hơn,bạn down conectify về share wifi cho dễ.khỏi dùng ad-hoc.mình nghĩ bạn chưa mở share file 1 trong 2 máy.ở phần network ý.bật file and printer sharing lên

Darcell

Mua sợi dây cáp về gắn vào để sẻ chia cho tiện bạn ah. Lắm lúc cũng bị cái lỗi này, 1 lúc thì nó hết, cũng chẳng hiểu tại sao. Bác nào pro thì giải KẾT cho e được sáng ra cái nào

Các chủ đề có liên quan khác