Casey

Có nhiều 2pic về vấn đề này nh mình vẫn chưa thể giải quyết được, máy mình cứ mở 1 trang web mới, load được trang là CPU lên 100%

RAM nhảy lên 80%

Mình vừa làm các biện pháp như tất cả người bảo mà không được Giúp MEEEEEEEEEEEEEEEEE(Hnay kêu cứu nhiều quá tất cả người giúp mình với )

nhoc_ninhbinh

Rãnh thì bạn cài lại windows hay ngồi GHOST lại!

Nếu WEB có nhiều Flash thì mệt. Mỗi cái Flash là 1 Form vì vậy tốn nhiều RAM, cho nên khi vào WEB thì bạn thấy chỉ có 1 tab nhưng quá trời trong Task Manager!

Nhưng trường hợp của bạn thì nguyên nhân cũng không biết là nó bị cái j!

Nếu quét Virus mà không có thì làm sạch máy = cách Setup lần nữa

Good Luck

nghi_nguyen86

tửu cài ff hay ie thử coi xem đi bạn, mà ram và cpu của bạn như thế nào RAM mình 2GB, core i5, haiz, nh mà cảm giác nó rùa lắm

kenvil_cz

Chrome của bạn trước kia có dùng bình thường không hay chỉ bị thời (gian) gian sau này thôi? Bị một thời (gian) gian rồi hết, bây giờ lại bị lại bác ah

Máy mạnh như thế thì có vấn đề rồi.

Bạn nên quét virút toàn bộ và cài lại windows Mình nghĩ là windows

Mình dùng KIS mà

Giờ bạn dùng Your uninstaller gỡ lần nữa nhé, sau đó vào regedit xóa tay hết các key liên quan tới Chrome, xong quét sạch rác hệ thống. Khởi động lại máy cài phiên bản 20 thử:

Code: http://www.mediafire.com/?zj74ztp65du4fr0
Password: iSupari.com

mizu_95

mình cũng đang bị vậy đây chuyển qua fire fox dùng app chặn flash thấy cũng ổn hơn

sakura_bluebmt

mình cũng đang bị vậy đây chuyển qua fire fox dùng app chặn flash thấy cũng ổn hơn Mình ghét xài ff lắm

Cứ có cảm giác nó không được mượt cho lắm

Giờ bạn dùng Your uninstaller gỡ lần nữa nhé, sau đó vào regedit xóa tay hết các key liên quan tới Chrome, xong quét sạch rác hệ thống. Khởi động lại máy cài phiên bản 20 thử:

Code: http://www.mediafire.com/?zj74ztp65du4fr0
Password: iSupari.com thanks bác nha

Hỏi vậy đã, mai mới tiến hành làm được!!! Giờ phải trực

Mà bác cho e hỏi luôn, em có con vaio nữa, nh mà cài Your Uninstall đấy mà cứ mở ra là treo chương trình, không hoạt động được

Aurelius

thanks bác nha

Hỏi vậy đã, mai mới tiến hành làm được!!! Giờ phải trực

Mà bác cho e hỏi luôn, em có con vaio nữa, nh mà cài Your Uninstall đấy mà cứ mở ra là treo chương trình, không hoạt động được Bạn thử đổi các bản your uninstaller khác nhau chưa? dùng Cr-ack hay key?

nh0cthjckkh0c

Khuyên bạn!

Dạo này Google Chrome đang rất nhiều lỗi nhưng vẫn chưa có 1 bản vá lỗi nào khắc phục được hết!

bạn nên dung coolnovo hay comodo đều là nguồn có cơ sở từ Chromium (google chrome cũng thế)

Coolnovo & comodo được đánh giá rất cao về độ ổn đỉnh và bảo vệ thông tin cho người dùng !

HomePage Coolnovo :

Comodo :

cherub1707

Bạn thử đổi các bản your uninstaller khác nhau chưa? dùng Cr-ack hay key? bản đó Cr-ack bác ah. mình search trong VNZ, thấy đó cài luôn, nh mà nó treo, dùng task manager cũng không tắt được chương trình đó, làm mình phải log off mới được

be_city_111995

Khuyên bạn!

Dạo này Google Chrome đang rất nhiều lỗi nhưng vẫn chưa có 1 bản vá lỗi nào khắc phục được hết!

bạn nên dung coolnovo hay comodo đều là nguồn có cơ sở từ Chromium (google chrome cũng thế)

Coolnovo & comodo được đánh giá rất cao về độ ổn đỉnh và bảo vệ thông tin cho người dùng !

HomePage Coolnovo :

Comodo : thanks lời khuyên của bạn! Tốc độ của nó tn bạn?

Các chủ đề có liên quan khác