Heng

sorry tất cả người mong tất cả người đọc kĩ thread và các bài comment

có khả năng là phòng bên kia share ra cho thêm vài máy nửa..

chạy thẳng wa phòng bên mà hơi...có j` mà phải thắc mắc cậu nhợ? wifi off bác ạ.em xin lỗi

xin lỗi anh em chứ bực mình quá.cái ông kia vừa nói wifi off mấy lần mà cứ bảo đang ké wifi.gọi fpt không được giải đáp nên lên đây xem có ai gặp chưa tìm cách giải quyết thôi chứ không ai muốn gắt làm gì cả.xin lỗi tất cả anh em tình hình là cậu tương tự tớ rồi...

mặc zù tớ cậu vào phòng 1đừng truyền sài chung zới 1 phòng kế bên(phải) chia đôi tiền mạng

nhưng vẫn chia đôi tiền mạng zới phòng bên trái...

mr.puta_1988

Bạn nào cũng nên kìm chế trong đây, nếu không mình sẽ close topic! rất xin lỗi bác.em sẽ kiềm chế.mong tất cả người đọc kĩ chứ em cũng có kiến thứ.ai chả biết bắt wifi sẽ thấy lan trừ các lọai wifi access point như connectify.sorry các bác

Clerk

tình hình là cậu tương tự tớ rồi...

mặc zù tớ cậu vào phòng 1đừng truyền sài chung zới 1 phòng kế bên(phải) chia đôi tiền mạng

nhưng vẫn chia đôi tiền mạng zới phòng bên trái... em không hiểu lắm.có máy lạ không.đính chính lại là hỏi cái phòng phát wifi cũng không có máy nào trùng tên nhé.không 1 máy nào

ngoc_xinh_nl

wifi off bác ạ.em xin lỗi tớ biết là cậu off wifi nhưng phòng bên dành riêng 1port cho phòng khác (ko phải phòng cậu) ra 1 kái Hub khác thì sao...

mà vừa lén thì làm sao để cậu phát hiện được.

chip_boy9x_93

em không hiểu lắm.có máy lạ không.đính chính lại là hỏi cái phòng phát wifi cũng không có máy nào trùng tên nhé.không 1 máy nào tớ hiểu vấn đề rồi

thế cậu kéo dây về sai 1 mình hay có share vơi phòng khác?

có khả năng cậu đang sở hữu đường truyền tương tự kái khu của thằng pạn rồi...

cáp quang gần 30mbs nhưng 1 tháng có 110k

nó vào 1 đường truyền sau đó share ra 2-3dãy phòng trọ...

vào lan là 1list các máy trong đấy...

popy_to

tớ hiểu vấn đề rồi

thế cậu kéo dây về sai 1 mình hay có share vơi phòng khác?

có khả năng cậu đang sở hữu đường truyền tương tự kái khu của thằng pạn rồi...

cáp quang gần 30mbs nhưng 1 tháng có 110k

nó vào 1 đường truyền sau đó share ra 2-3dãy phòng trọ...

vào lan là 1list các máy trong đấy... bác là người đầu tiên thấu hiểu em.nhưng thế sao lại thấy trong lan và hỏi nhân viên chả ý kiến gì ạ

Doron

cậu đt trục tiếp lên FPT vá nói

"Em đăng ký 1dường truyền sài 1mình nhưng sao khi vào máy lại ra 1mớ các máy kahcs trong mạng LAN?

đóng tiền 1đường truyền mà sài được có 1/6(6máy) là sao?

Em yêu cầu các anh xuống xem lại hộ em..."

nó sẽ hỏi địa chỉ và cho ng xuống..

cứ thế là xong thôi..

baongoc_bi

cậu đt trục tiếp lên FPT vá nói

"Em đăng ký 1dường truyền sài 1mình nhưng sao khi vào máy lại ra 1mớ các máy kahcs trong mạng LAN?

đóng tiền 1đường truyền mà sài được có 1/6(6máy) là sao?

Em yêu cầu các anh xuống xem lại hộ em..."

nó sẽ hỏi địa chỉ và cho ng xuống..

cứ thế là xong thôi.. thanks bạn vừa lắng nghe.không biết bon fpt có chịu không nữa

thanks bạn vừa lắng nghe.không biết bon fpt có chịu không nữa cậu tìm đường day nóng của fpt mà gọi...cậu gọi cái thằng đi dường day là huề trớt lun đó...

thế nào thằng đi đường dây củng được đi công ty khác làm việc..

Kearney

chắc chắn là cậu này bị lậu rồi,xài lâu rồi mà không biết hả trời...

Các chủ đề có liên quan khác