nguyen_khanhvy

Mình sử dụng windows 7, sử dụng khoảng 30 phút thì CPU luôn luôn lên đến 100% dù chỉ chạy nền thôi, mở task manager thì thấy khoảng hai chục cái iexplorer chạy song song, tắt cái này lại mở cái khác. Đôi lúc đang chơi game máy còn tự mở IE và Firefox, vô các trang báo Thanh niên, trang của bộ giáo dục!??

Cái này làm ức chế quá, CPU chạy 100% làm máy cứ đơ đơ

songving

bạn cài chương trình PC Tool Internet Sercurity vào mà diệt virus, dính sâu roài

sunkute

bác bị dính vizút rồi. cài BKA diệt cũng được đó. mời mấy e đó đi uống trà đá luôn

tieududu_1612

vẫn đang xài dù đỏ avira free, quét chẳng thấy gì hết. Sau quả này chắc phải xài hàng có phí roài

Murdoc

lên mạng đấy. mình thấy có nhiều phần mềm diệt virút nó key miễn phí mà bạn

Tạm thời (gian) thì b quét trực tuyến vừa xem thế nào. vào trang chủ kaspersky quét xem. cái này cũng có thể không phải do virus, nếu không fai virus thì fai tự tìm nguyên nhân thôi

conan_daubu

vẫn đang xài dù đỏ avira free, quét chẳng thấy gì hết. Sau quả này chắc phải xài hàng có phí roài không cần thiết đâu bạn

bạn cứ cài KIS2012 đi..tìm link down trên diễn đàn nhiều lắm,cố gắng tìm bản tiếng việt

sau đó cài vào máy

bạn tìm key trial reset 91days add vô ,quét toàn bộ máy đi...bị virut nặng rồi

Dannie

chắcl à bị virus rồi bạn à, mà mình nghỉ bạn nên chuyển qua dùng phần mềm có bản quyền cho chắc ăn. nis, kis hay avira is gì đó cũng dc lên mạng tìm key nhiều lém

mà trong vnz cũng có nhiều ace nhiệt tình share key mà

hoangyen_tyt91

Bạn thử vào safe mode networking xem sao? Mở task xem có vấn đề gì không? Nếu không bị chắc là bị nhiễm virus! Bạn nên quét full trong safe mode. hay bỏ công cài lại windows xem.

Tạm thời (gian) thì b quét trực tuyến vừa xem thế nào. vào trang chủ kaspersky quét xem. cái này cũng có thể không phải do virus, nếu không fai virus thì fai tự tìm nguyên nhân thôi Bạn ơi, chữ ký hình của bạn là hình ảnh của phim nào thế nhỉ? Nhìn quen quen...

Bhanu

mình vừa sử dụng trang scan online của Bit Defender quét được mấy con Trojan nhưng mà nó đòi tải về để diệt chứ không diệt online. Sau thời (gian) gian tìm hiểu quyết định xài avast IS. Kết quả test vài hôm nữa sẽ báo cho các bạn tham khảo lun.

Các chủ đề có liên quan khác