mình có 1 thắc mắc mún hỏi.

khi mình dùng firefox, để IDM ở chế độ tự bắt link down khi có video. khi video dc bật, mình kích vào biểu tượng download, nhưng không hiểu sao video nào nó cũng chỉ bắt 1 cái link dung lượng có 1.63Mb cố định và dow về thì file đó không chạy dc.

khi mình mở chrome thì mới không bị

ko hiểu lỗi do idm hay thằng firefox của mình nữa

mitu_nguyen

Một số Clip trên Youtube khi dùng Chrome cũng gặp trường hợp này!

Bạn chọn Chất lượng xem sau đó tải với chất lượng ấy là được!

Dack

Thường thì đó là mấy cái Clip ca nhạc bị Yotube chặn bản quyền, thử dùng trình duyệt khác hay dùng Tool donwload Youtube sẽ dc

Attie

đấy là cái link html,các trang khác nếu như bạn vẫn down video bình thường thì là do cái video đó chặn bản quyền

roomykite

đấy là cái link html,các trang khác nếu như bạn vẫn down video bình thường thì là do cái video đó chặn bản quyền Cùng ý kiến

ly_quochuy1812

Thường thì đó là mấy cái Clip ca nhạc bị Yotube chặn bản quyền, thử dùng trình duyệt khác hay dùng Tool donwload Youtube sẽ dc chưa thấy youtobe chặn không cho down bao h. chỉ có xoá video. và gắn cờ thông báo

quyendieu84

bạn nên xoá cả ff và idm, rồi cài lại phiên bản mới nhất của cả 2 xem sao

có thể add-on có vấn đề

Dack

Có phải cái Video đó có đoạn giới thiệu ngắn phải không, Chrome nó bắt dung lượng của đoạn video đó nên mới như vậy. bạn dùng IDM 6.12 build 26 thử xem

11a1_mylove

vấn đề là khi mình đưa cái link youtube đó sang chrome để cho idm tự bắt linkd dow thì lại dow dc. hic.

thanks các bạn lũy ý

để mình thử update lại firefox xem sao

Các chủ đề có liên quan khác