minh_ky

Em xài cclean để xóa những trang wed vừa truy cập, nhưng sao sau khi quét thì em vào lại và gõ dantri thì nó hiện - Báo dân trí......Tương tự 1 số trang wed cũng thiế. Không biết có phải google chrome thông minh tự tìm ra không nhỉ

tieuyen19

1. Xoá History, Cookie của trình duyệt

2. Chạy Ccleaner

Kết hợp hai cái sẽ hết

ohyeah.master

Xoá cookie và history thì xoá trực tiếp trong trình duyệt là chắc ăn nhất, không thì bạn cài Your Uninstaller vào quét cũng sạch.

Cedrik

google chrome tự động remember 1 số trang web thông dùng., với tích hợp tìm kiếm thông minh ngay trên addressbar nên khi bạn gõ tự động hiện ra, không phải do ccleaner nhé. ccleaner rất tốt đấy

1. Xoá History, Cookie của trình duyệt

2. Chạy Ccleaner

Kết hợp hai cái sẽ hết Ý bác là vô lịch sử -> xóa lược sử của chrome rồi quét lại bằng cclean

Em làm như vậy mà vẫn không hết

Miss_ya

Ý bác là vô lịch sử -> xóa lược sử của chrome rồi quét lại bằng cclean

Em làm như vậy mà vẫn không hết Tớ làm như thế là sạch luôn. Bác có cho cái gì vào Bookmak không thế.

pe_fuc_map

Với chome bạn ngắt kết nối với tài khoản gmail đi rồi xóa lịch sử web

Vào luôn quản lý tài khoản gmail đồng bộ hóa xóa luôn lịch sửa web chúc bạn thành công

Faraji

Tớ làm như thế là sạch luôn. Bác có cho cái gì vào Bookmak không thế. vừa sửa xong thanks bác nhé

thithiviet

Cclean là quét rác trên máy, còn lịch sử là xóa trực tiếp trên web mới sạch được

sky_walker

Khi cài Chrome xong nó yêu cầu nhập email để đồng bộ dữ liệu lên server, bạn xóa bằng Cclean chỉ dọn rác thôi, còn muốn xóa hết thì phải xóa trên web.

COBE_THIENTHACH

google chrome nó tích hợp sẵn tìm kiếm rồi nên khi bạn gõ link thì nó tự hiện bạn gõ 1 link bất kỳ chưa vào trong history thì nó vẫn hiện

blog_tieuquy

Để Ccleaner xóa sạch hết (kể cả password), trước khi Chạy Ccleaner, bạn vào mục Dọn rác của Ccleaner, chọn tiếp Ứng dụng và đánh chọn hết (mặc định Ccleaner không chọn Khung thông tin vừa lưu, Mật mã vừa lưu và Nén cơ sở dữ liệu)

Các chủ đề có liên quan khác