Tình hình là mấy hôm nay vi vu Facebook mà chả nhìn thấy cái ảnh nào các bạn ạ, tự dưng nó lại đổ đốn ra thế, hôm trước vẫn vào bt.... em vừa làm thử mấy trò như đổi lại DNS, sửa file hosts, tắt addon ... nhưng đều không được, bác nào bị rồi có cách khắc phục thì chỉ em với , thankssss

qujdon

chỉnh ngày giờ dưới góc bên phải màn hình hả bạn? Mình thấy ngày giờ của mình đúng nhưng nó vẫn bị lỗi

fm_kiss24

Tềnh hềnh là cư dân bị nhìu lắm, chưa tìm ra cách giải quyết. Nãy giờ thử cách cách trong diễn đàn ròi mak vẫn chưa có gì khả quan hơn cả !

katcat_vn1986

vào chỗ thiết lập tài khoản trong face > bảo mật>tắt cái đầu tiên đi...được. 100%, thank tui đi

bethauthau_blog

vào chỗ thiết lập tài khoản trong face > bảo mật>tắt cái đầu tiên đi...được. 100%, thank tui đi zé tks người đẹp

rất là chuẩn

đã được

có zì add yahoo làm bạn

có zì thắc mắc thì mềnh trao đổi hén

nh0c.al0ne_luv_beer

Conan

vào chỗ thiết lập tài khoản trong face > bảo mật>tắt cái đầu tiên đi...được. 100%, thank tui đi chuẩn như lê duẫn luôn . thanks ^_^

chip_ducon

oh lúc trưa mình có bị, nhưng giờ tự nhiên lại có hỉnh ảnh rồi...có phải chỉnh gì đâu

phuonghoa313

"Thiết lập tài khoản" ---> "Bảo mật" ---> "Duyệt bảo mật" ---> Tắt nó đi là OK

p/s: Thử xem pa` kon

sorrylove2902

Tình hình là mấy hôm nay vi vu Facebook mà chả nhìn thấy cái ảnh nào các bạn ạ, tự dưng nó lại đổ đốn ra thế, hôm trước vẫn vào bt.... em vừa làm thử mấy trò như đổi lại DNS, sửa file hosts, tắt addon ... nhưng đều không được, bác nào bị rồi có cách khắc phục thì chỉ em với , thankssss

bạn này sài windows j vậy nhỉ vừa XP vừa WIN7, ai chỉ dẫn mình làm như thế được không?

Mod bỏ qua nhé. e biết là không đúng chủ đề nhưng thấy hay, ham học hỏi

ai biết thì send qua tin nhắn cho mình nha, tại diễn đàn mình lớn quá khó tìm bài lắm,mình ucngx là người mới nữa. càm ơn rất nhiềui

Camdin

oh lúc trưa mình có bị, nhưng giờ tự nhiên lại có hỉnh ảnh rồi...có phải chỉnh gì đâu đúng rùi.lúc trưa mình cũng bị vậy xong tự nhiên lại dk.chẳng phải chỉnh gì ka.thỉnh thoảng nó lỗi dở hơi tí ý mà.

hm848

thử đổi DNS đi bạn nếu bạn dùng VNPT,

dạo này nó chặn một số host ảnh nên có thể bị lỗi này

vit_tiny

thử đổi DNS đi bạn nếu bạn dùng VNPT,

dạo này nó chặn một số host ảnh nên có thể bị lỗi này không đổi DNS thì vào FB = niềm tin à

chỉnh lại giờ /ngày /tháng/năm cho đúng là được trc mình cũng bị cái này r câu trả lời hay nhất trong tháng. rất rất rât đơn giản mà hay rất rất rất rất rất rất hay. thank thank thank thank youuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu. verrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrry muuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuch

Barra

vào chỗ thiết lập tài khoản trong face > bảo mật>tắt cái đầu tiên đi...được. 100%, thank tui đi sao mình thử như bạn nói mà vẫn không được bạn nhỉ. giúp mình với. có zì Phần mềm yh mình: kent.biro nhé. tks bạn trước

Các chủ đề có liên quan khác