ani88le

Nhà mình đang dùng gói mega easy cước trọn gói, bình thường thì mình down bằng idm speed được ~468Kb/s nhưng k hiếu sao mấy hôm nay lại xuống dưới 390kB/s, mình vừa thử down bằng tài khoản vip ở 4share.vn và fshare nhưng cũng chỉ vậy, ai biết chỉ mình với nhé, thanks nhiều

Cayle

bác dùng 1 mình hay nhiều ngưòi, em cũng dùng vnpt gói 275.000 ít người dùng thì tầm 450kb nhiều người thì 100kb đổ xuống

lilula_o0

3G viettel thì fix , định chuyển qua dây mà còn thế này thì cố gắng đi du học cho lành

greenagervn

Nhà mình với nhà hàng xóm dùng chung, nhưng kể cả khi mỗi nhà mình dùng vẫn tầm dưới

390kbs

chauthuy_truong

bạn dùng VNPT thì lên chấp nhận tình trạng như vậy. trung bình 1 tháng thì khoảng 3 lần thì mạng sẽ chập chờn trong số lần đó thì sẽ có 1 lần mạng cực kém test ping thì request time out liên tục. Bạn có thể chuyển sang FPT với mức giá như thế nhưng tốc độ lại cao hơn 1M trung bình 600kb/s. bạn cần tư vấn thêm thì hãy gọi cho mình 0167.377.1087

----gl---- Nhà mình đang dùng gói mega easy cước trọn gói, bình thường thì mình down bằng idm speed được ~468Kb/s nhưng k hiếu sao mấy hôm nay lại xuống dưới 390kB/s, mình vừa thử down bằng tài khoản vip ở 4share.vn và fshare nhưng cũng chỉ vậy, ai biết chỉ mình với nhé, thanks nhiều

Bạn ơi, chuyển qua D-com mà dùng đi, dạo này chơi 3G suốt tháng, download nhiều khiếp luôn. Đừng nói là 500KB/s mà phải là 700KB/s.

formej

Cái 3G đấy thì mình biết r nhưg k biết có được lâu dài không hay được 1 tgian lại trở về như trước

than_hanh2011

Thực ra thì dạo này mạng nào cũng chán hết, mình chuyển nhà thấy mạng nào cũng củ chuối , chả như quảng cáo đâu

haison_haison

gói cước 250k/tháng tốc độ down/up là 6M/640kbs với gói cước này bạn có thể cho 2 hàng xóm dùng mà mình vẫn chơi game chat chit bình thường k bị lag.bạn có thể nói rõ địa chỉ để mình khảo sát test ping.bạn muốn tư vấn thêm gọi vào sđt 0167.377.1087( tên ĐIỆP) Mạng fpt có những gói cước nào và tốc độ bao nhiêu thế bạn

Garron

với Dcom thì tùy nơi thôi bạn a.ở vùng quê nếu phủ sóng 3G HSPA thì còn khỏe hơn cả thành phố và ping Dcom thường bị delay nhảy ping cao gấp 10-20 lần so với ping bình thường và nếu chơi game thì cứ khoảng 10-15s bị giật do ping cao delay đó. Bạn ơi, chuyển qua D-com mà dùng đi, dạo này chơi 3G suốt tháng, download nhiều khiếp luôn. Đừng nói là 500KB/s mà phải là 700KB/s.

chickenbabby

bạn nên biết rằng trên lý thuyết và trên thực tế là khác nhau hoàn toàn.chẳng hạn như bạn mua xe máy nhìn vào công tơ mét ý ghi là 160km/h khi bạn đi ngoài đường nhấn tét ga cũng chỉ được 125km/h là cùng,vì do cơ sở hạ tầng nước ta hạn chế.

với mạng VNPT gói 275k/tháng down chỉ tối đa là ~469kbps trong thời (gian) gian này lag mạng còn 388kb/s khoảng 3-5 ngày mới hết và còn 1 khoảng thời (gian) gian lag đỉnh điểm chỉ còn 139 - 245 Kb/s 2-3 ngày hết.3 lần/tháng và đặc biệt tối t7,cn ping lag trung bình là 225 ~ 300

với mạng FPT thời (gian) gian lag còn 425-500 kb/s khoảng 3-4 ngày 1 lần/tháng.
Thực ra thì dạo này mạng nào cũng chán hết, mình chuyển nhà thấy mạng nào cũng củ chuối , chả như quảng cáo đâu

Mình từng dùng mấy gói của VNPT rồi, xem qua xem lại thấy 3G vẫn tuyệt cú nhất, dù có đôi bữa không phá được, nhưng nói chung là dùng cực thoải mái. Mình dùng gần 3 năm rồi.

phat_hung

Mình từng dùng mấy gói của VNPT rồi, xem qua xem lại thấy 3G vẫn tuyệt cú nhất, dù có đôi bữa không phá được, nhưng nói chung là dùng cực thoải mái. Mình dùng gần 3 năm rồi. 3G mà dùng thoải mái ah` bạn, thấy tất cả người bảo nó ngốn $ ghê lắm, chỉ có dạo này là có cách gì dùng k tốn ý

Các chủ đề có liên quan khác