Aghaderg

Tình hình là ở nhà có máy laptop mới cài windows 8, mà e bị ông già ông cài cái pass gì ấy. Bây h chỉ vào chơi được thôi, chứ không có cài đặt được gì hết, cứ cài là nó đòi pass, cái gg plus e chưa cài vô, h làm sao đánh dota đây, ai giúp e với

saobang

Ổng cái Pass Admin, chỉ có quyền Admin mới cài phần mềm nào dc, giờ bạn cài soft chẵng hạn như Keyloager, rồi giã vờ bảo máy hư kiu ổng đăng nhập vào, dỉ nhiên là đừng có lấy pass bạn đăng nhập mà nóilà pass bạn vào không dc, lấy pass ổng đăng nhập, rồi sau đó mở keylog lấy pass của ổng rồi tha hồ mà cài

nguyenbolero

cài lại windows Cái tương tự đách gì tụi này cũng kiu cài lại win, mai mốt không gõ dc TV chắc tụi này cũng kiêu cài lại windows chắc

blue_page3006

Cái tương tự đách gì tụi này cũng kiu cài lại win, mai mốt không gõ dc TV chắc tụi này cũng kiêu cài lại windows chắc Thích nhất câu nói này của bạn .Người ta o biết thì mới hỏi chứ cứ phán bừa là cài lại windows thì người ta đưa câu hỏi lên diễn đàn làm gì

monkey_tn551

Sao không thử log tài khoản Administrator và Pass trống thử , có lẽ là được đó nếu ba bạn không rành máy tính chỉ cài pass Admin thì pass của Administrator sẽ là pass trống ... Log Acc đó sẽ quản lí được toàn máy tính và cài phần mềm thoải mái , trừ khi có đóng băng nhé

thuyphuong2310

Tình hình là ở nhà có máy laptop mới cài windows 8, mà e bị ông già ông cài cái pass gì ấy. Bây h chỉ vào chơi được thôi, chứ không có cài đặt được gì hết, cứ cài là nó đòi pass, cái gg plus e chưa cài vô, h làm sao đánh dota đây, ai giúp e với Với tình huống này thì ông già có quyền cao nhất chặn người dùng cài đặt phần mềm vào máy nên thím không thể cài được

hjc. cay cú thế mà không bt làm sao ak. thử mấy cách này được không thím nhé.

Thím tìm máy thằng bạn nào cùng Hệ điều hành (xp hay win7) gì đó, cùng phiên bản 32bit hay 64bit để tránh xung đột phần mềm khi đưa vào máy thím. rồi thím cài đặt trên máy của họ, xong xuôi thím copy về vào ngoài desktop của máy thím tìm file thực thi (file .exe) để khởi động phần mềm hay game j đó rồi chạy thôi (hồi đó mình làm cũng chạy khá ổn định).

Nếu không được thì thím còn cách là phá pass của ông già bằng cách dùng đĩa Hiren Boot's để Reset Password thôi. Nếu thím không biết cách này thì tải file chỉ dẫn về và làm theo nhé

fung_kut3

Sao không thử log tài khoản Administrator và Pass trống thử , có lẽ là được đó nếu ba bạn không rành máy tính chỉ cài pass Admin thì pass của Administrator sẽ là pass trống ... Log Acc đó sẽ quản lí được toàn máy tính và cài phần mềm thoải mái , trừ khi có đóng băng nhé trừ khi thím không dùng tài khoản Administrator của window mà dùng tài khoản khác nhé thím, còn tài khoản Administrator vẫn chưa ai dùng, vì một máy tính chỉ có 1 Administrator thôi.

nguyetdang1610

Ổng cái Pass Admin, chỉ có quyền Admin mới cài phần mềm nào dc, giờ bạn cài soft chẵng hạn như Keyloager, rồi giã vờ bảo máy hư kiu ổng đăng nhập vào, dỉ nhiên là đừng có lấy pass bạn đăng nhập mà nóilà pass bạn vào không dc, lấy pass ổng đăng nhập, rồi sau đó mở keylog lấy pass của ổng rồi tha hồ mà cài Hướng dẫn của chú K nguy hiểm nhỉ?!

trừ khi thím không dùng tài khoản Administrator của window mà dùng tài khoản khác nhé thím, còn tài khoản Administrator vẫn chưa ai dùng, vì một máy tính chỉ có 1 Administrator thôi. Thường thì chả ai log Administrator đâu , chỉ có log Admin thôi bác à ... Administrator để log được nên phải Ctrl+Alt+Del , đánh đúng tài khoản đó , để pass trống , log vào , changer pass thì mới không log vào dc thôi , ông bác chắc không tính kỹ như thế chứ ... Cứ thử log xem sao nhé chủ pic ^^

keely_knk

Thường thì chả ai log Administrator đâu , chỉ có log Admin thôi bác à ... Administrator để log được nên phải Ctrl+Alt+Del , đánh đúng tài khoản đó , để pass trống , log vào , changer pass thì mới không log vào dc thôi , ông bác chắc không tính kỹ như thế chứ ... Cứ thử log xem sao nhé chủ pic ^^ Sao lại không ai dùng login Administrator hả thím. mấy cha bữa nay khôn lắm, đầu tiên login vào ln Administrator , rồi set ln pass cho mình, thế là mấy anh ăn theo bài login Administrator bằng pass trống mới té ngửa ông già khôn hơn mình.

Kelby

hình như cái chức năng này là win8 nó mới có á, h tóm lại là làm sao mấy a

mouocxa

hình như cái chức năng này là win8 nó mới có á, h tóm lại là làm sao mấy a ông già bạn đúng là cao thủ võ lâm rồi

bạn xem trong đĩa hirenboot phần tool bẻ pass xem có giải quyết được k?

vừa nãy có bạn nào ở trên khuyên cài lại windows bị ném gạch

nhưng mà nếu k gỡ được pass thì cũng chỉ còn cách đó thôi

Các chủ đề có liên quan khác