Máy mh đang sử dụng ứng dụng(bất kì : word,trình duyệt,....) thì màn hình dựt 1 cái và xuất hiện bảng thông báo lỗi với 3 tùy chọn : check online, close , debug. Dù mình có chọn cái nào thì ứng dụng cũng tự động đóng và lần sau sử dụng cũng tiếp tục lỗi đó. Quét virus, repairs lại windows cũng không ăn thua. có ai biết lỗi gì không ??

Cearbhall

vệ sinh ram xem tình hình còn không nhé bạn. Nếu không hết bạn nên cài lại windows luôn.

ltk_11b3

Laptop mới nên chắc vấn đề phần cứng khó gặp phải. Mình cũng tính cài lại windows nhưng cũng ngại vì phải cài lại nhiều chương trình vs lại phải cài tuần tự vì liên quan tới database. Mong rằng có cách khác để giải quyết vấn đề này

duongvq2003

Máy mh đang sử dụng ứng dụng(bất kì : word,trình duyệt,....) thì màn hình dựt 1 cái và xuất hiện bảng thông báo lỗi với 3 tùy chọn : check online, close , debug. Dù mình có chọn cái nào thì ứng dụng cũng tự động đóng và lần sau sử dụng cũng tiếp tục lỗi đó. Quét virus, repairs lại windows cũng không ăn thua. có ai biết lỗi gì không ?? máy bác koi thiếu ram đó bác. bác koi vệ sinh ram đi. do lỗi thiếu ram đó. mà bác đọc cấu hình máy lên để tất cả người koi thử xem có giúp được ko

Các chủ đề có liên quan khác