ctdesuong

TẬP LUYỆN NÈ ĐÂY LÀ MÔN THỂ THAO GIẢI TRÍ BÊN NƯỚC NGOÀI

---------- Post added at 21:27 ---------- Previous post was at 21:08 ----------

không ai y kien ah

huucong246

không phẢI TRÒ NGHỊCH ĐÂU BẠN MÔN THỂ THAO ĐO VIỆT NAM MÌNH CHƯA PHÁT TRIỂN THÔI

lucky11357

Ối xời

Dân nước ngoài tụi nó trước khi chơi trò này thì đứa nào cũng đi học thể dục công cụ 3 4 năm rồi

Dễ gì gãy tay hay chân

Còn dân VN mình thấy hay rài bắt chước theo thôi chứ chưa đứa nào học được cả

Toàn là chơi liều nhảy từ hòn đá này quá hòn đá khác hay nhảy từ cầu thang xuống thôi
chả ra cái trò trống gì cả

Ở đó mà thể thao gì

zunzunny_taddy

đúng là không học trường thể thao nên không phân biệt được cái nào thể thao việt nam mình có rồi đó pa

viêt nam mình có bọn nó đang tập parkour rùi nhưng màkhó phat triển mạnh vì độ khó và tập trung an toàn của nó! Việt mình toàn thằng rát đãm ra cũng it tập

có người tẩp rùi cũng hok có chỗ mà tập luôn hay it quá! Nhà cao thì rõ cao,nhà thấp thì rõ thấp nhảy nhót leo trèo kiểu gì.tường thì đày rêu chửa bám vừa tuột,...v..v.. Khó phát triển được :d

ừ mÔn nÀy cÓ nhÓm sinh viÊn ngoÀi hÀ nỘi tẬp mÔn nÀy lÀ sỨc mẠnh tỔng hỢp cÁc mÔn thỂ dỤc dỤng cỤ, vÕ thuẬt, ĐiỀn kinh .........

Rygeland

không phẢI TRÒ NGHỊCH ĐÂU BẠN MÔN THỂ THAO ĐO VIỆT NAM MÌNH CHƯA PHÁT TRIỂN THÔI viêt nam mình có bọn nó đang tập parkour rùi nhưng màkhó phat triển mạnh vì độ khó và tập trung an toàn của nó! việt mình toàn thằng rát đãm ra cũng it tập

có người tẩp rùi cũng hok có chỗ mà tập luôn hay it quá! nhà cao thì rõ cao,nhà thấp thì rõ thấp nhảy nhót leo trèo kiểu gì.tường thì đày rêu chửa bám vừa tuột,...v..v.. khó phát triển được

Alano

viêt nam mình có bọn nó đang tập parkour rùi nhưng màkhó phat triển mạnh vì độ khó và tập trung an toàn của nó! Việt mình toàn thằng rát đãm ra cũng it tập

có người tẩp rùi cũng hok có chỗ mà tập luôn hay it quá! Nhà cao thì rõ cao,nhà thấp thì rõ thấp nhảy nhót leo trèo kiểu gì.tường thì đày rêu chửa bám vừa tuột,...v..v.. Khó phát triển được :d

ừ mÔn nÀy cÓ nhÓm sinh viÊn ngoÀi hÀ nỘi tẬp mÔn nÀy lÀ sỨc mẠnh tỔng hỢp cÁc mÔn thỂ dỤc dỤng cỤ, vÕ thuẬt, ĐiỀn kinh .........

nghịch trò này gãy chân gãy tay như chơi :-ss Cũng chưa đúng hết, nói như bạn tụi chơi hip-hop còn đứa nào lành lặn đâu? chơi những môn này té cũng là 1 nghệ thuật đó!

Bain

Chưa chắc đag k làm đk như ng nc ngoài cơ các bạn cứ nói nt nhỉ nó ms gia nhập vàp vn thì cần phải có thời gian chứ, tai nạn là do các bạn tâm lí cao dẫn đến liều nên bị tại nạn vs cả cũng vì bất cẩn nữa

Các chủ đề có liên quan khác