hyme_guagua

sao mình sử dụng cái chức năng check harddisk for error sau khi chạy thì nó báo reset... gì đó ổ C thì mình cũng làm theo sau đó nó chạy xong xui rồi vào lại windows thì mình cho chạy lai check harddisk for error thì nó vẫn kêu reset... làm cách nào để sửa dc C cho hết lỗi ko.AE giúp đỡ

headstrong_2708

Check phân vùng C nó kêu Restart là phải rồi, sau khi restart là check xong, bạn đặt lệnh check lại thì nó lại kêu restart chứ sao nữa!=.=

phuongbz

Hình như bạn xài chức năng này của tuneup.

Nếu bạn chạy chức năng này, sau khi nó quét hết các ổ đĩa của bạn thì nó sẽ yêu cầu bạn restart lại máy tính của bạn. Khi máy được khởi động lại, nó sẽ chạy chức năng sữa lỗi ổ đĩa của bạn nếu ổ đĩa của bạn có bị lỗi. (Sẽ sẽ chạy trước khi tới màn hình Welcome của win). Bạn cứ để nó chạy hết là OK ah, nó check hơi lâu xíu đó.

Kilydd

uh thì tui cũng để nó chạy xong xui rồi nó tự chạy vào windows nhưng tất cả lần sửa lỗi xong thì tui cho chạy lai cái check hard disk for errors thì nó không kêu reset lại còn giờ mỗi lần sửa xong rồi test lại thì nó bắt reset lại có phải là do nó sửa không được hay không ai lũy ý kiến dùm

Các chủ đề có liên quan khác