Mortal kombat Gold là phiên bản tiếp theo của Mortal kombat 4 ở phần này những nhân vật từ phiên bản trước game này chơi băng giả lập SEGA DREAMCAST
Game này được phát hành vào :31/10/1999

Để down giả lập này các bạn bấm vào đây:
Cài Giả Lập Sega Dreamcast nulldc 1.0.3 + FULL BIOS

Cốt TRUYỆN CỦA MORTAL KOMBAT

Cách đây hàng ngàn năm trong một trận chiến với sự giảm elder god gọi là Shinnok, tui đã chịu trách nhiệm về cái chết của toàn bộ một nền văn minh. To rid all realms of Shinnok's menace I waged a war that plunged the earth into centuries of darkness and banished Shinnok to a place called the Netherealm. Để thoát khỏi tất cả các lãnh vực của Shinnok's menace I waged một chiến tranh mà plunged đất vào thế kỷ của đêm tối và banished Shinnok đến một nơi gọi là Netherealm. Now after Shao Kahn's defeat at the hands of the earth warriors, Shinnok has managed to escape his confines of the Netherealm. Bây giờ sau khi Shao Kahn's defeat ở tay của đất warriors, Shinnok vừa quản lý của mình để thoát confines của Netherealm. The war is now being fought once again, and this time it can be won by mortals. Chiến tranh hiện đang được fought lại một lần nữa, và lần này nó có thể đạt được của mortals.

Link download MORTAL KOMBAT gold ISo: 800mb

Aoidh

cho minh` hoi khi down het' 5 part cua WEIRDO roi` thi` lam` sao nua~ , neu' co' giai nen' thi` chi minh` giai nen' nha, minh` không bik' giai nen' , minh` me mk gold nay` tu` lau roi` , nay moi' kiem' ra link nay` , mong cac' ban giup' do~

budthuysan80

bạn down các part về xóa chữ ''ctit'' để ra cái hình giải nén thôi

xong rồi bạn chạy nulldc sau đó chọn file game mk gold

bangnhan_3010

nhung mylovexoxo oi , to' chj down dc part 1 va` part 5 thoi , may' cai' part 2,3,4 kick vao` chu~ starting download thi` no' hjen len cai' bang Processing gi` ay' .... , down không dc , ban giup' minh` , neu' thay' kho' thj` add nick minh` roi` chj dum` nha (dảkknight_961974) , thanks ban rat' nhju` , may' ngay` nay ghjen` mk gold wa' roi`

quinguy

Bạn ơi cái nullDC mình down về nhưng bật lên nó hiện cái bảng gì đó,nhấn vào cái out luôn,có ai chỉ mình giả lập làm sao cho được đây.

Các chủ đề có liên quan khác