bell_poupee

Hi, Chào các anh các chị,em là người mới,hum nay em xin post bài đầu tiên là mún làm wen với các anh các chị, sau đó là em xin post game đấu trường thú 3 ,vì em lên mạng để tải game này về nhưng không có nên em đã up game này lên MF và mún chia sẻ cho các bạn.

Link Media File

password: pftmclub

Chơi bằng máy Playstation 2 hay giả lập Ps 2 ,các bạn có thể kiếm trong diễn đàn

Có thể trong diễn đàn đã có , nếu em post bậy thì em sẽ delete bài ngay

Lyn

giải nén nó ra cái nay nè:

! E:\Game Offline\New Folder\BR_3.part1.rar: Packed data CRC failed in BR 3.bin. The volume is corrupt

! E:\Game Offline\New Folder\BR_3.part6.rar: CRC failed in BR 3.bin. The file is corrupt

ko biết luôn

ai giải KẾT và cho e cách giải quyết được không .

uyenphuong1505

ban thu vao file RAR do xong thi click chuot phai vao file trong do roi bam repair archive . dc fle fix.xxx.rar hoac build.xxx.rar thi ban bo duoi "fix" hoac " build" la xong

Gofried

giải nén nó ra cái nay nè:

! E:\Game Offline\New Folder\BR_3.part1.rar: Packed data CRC failed in BR 3.bin. The volume is corrupt

! E:\Game Offline\New Folder\BR_3.part6.rar: CRC failed in BR 3.bin. The file is corrupt

ko biết luôn

ai giải KẾT và cho e cách giải quyết được không .

đây cách sửa của bạn ne`...

sweet_xiyuan

Bạn phải repial lại hết lun, mình cũng bị như vậy ssau khi tải về,sau đó tải phần mềm giả lập Playstation 2 về chơi thui ( tui nhớ là trong 4rum cũng có hướng dẫn chi tiết cách cài PS2),hùi mới tải về thấy giải nén dc 2 file hết hồn,hết cài lại winnar rùi tải lại cuối cùng thì là do mình chưa tải PS 2 về nến nóa thế cóa gì thì hỏi mình típ nha

Tayson

Down phần mềm giả lập Playstation ở đâu vậy bạn ơi ????????????? :? :?

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác