Reade

Bình thường mình dùng IDM để down (acc free), cũng tầm 400 KB/sec, tự nhiên bữa nay nó xuống quá, không biết có phải tình trạng chung không. Anh em giúp đỡ

cái này là acc free chứ có phải vip đâu mà đòi max tốc độ

Mấy bữa trước mình down phim toàn down acc free với IDM thì tốc độ nó cũng 400KB/giây

À mình qua máy nhà chị VNPT thì nó cũng thế, mấy hôm khác tầm 400KB tự nhiên bữa nay hạ xuống 200KB

bi_86

Đúng đấy, mấy hôm nay dow phim dù vừa dùng acc VIP nhưng speed chỉ có 150 kbs. Trong khi đó dùng MegaShare tầm 500kbs mà.

nhuquynh2003us

mình ngán bọn fshare này lắm rồi

đang chuyển dần qua up.4share

còn bạn muốn tốc độ ổn định thì dùng acc vip đi nhé bác có cái chứ kí khó chịu quá @@

dca20

mình nghĩ mấy bạn nên dk 1 cái acc vip mà xài. Có 3k/ ngày thôi. Nạp cái card đt 20k vô tài khoản là thoải mái đk acc Vip. Đỡ phải đi xin xỏ ^^

Chính xác là Fshare vừa chỉnh lại tốc độ cho acc Free, cho dù bạn kết hợp Fshare Tool với IDM thì tốc độ free cũng chỉ khoảng 230-240 KB/s mà thôi. Trong khi Acc Vip thì vẫn max đường truyền.

Thanks nha

Vậy acc VIP thì tốc độ khoảng bao nhiêu vậy?

Có gì bữa nào tải phim 720p thì mua Chính xác bao nhiêu thì chưa biết, nhưng ít nhất cũng vài MB/s, bạn khỏi lo.

nhOk_OnlinE

Chính xác bao nhiêu thì chưa biết, nhưng ít nhất cũng vài MB/s, bạn khỏi lo. Vài Mb/s á, còn tùy thuộc vào gói cước đó bạn ạ

superman_vn2006

Vài Mb/s á, còn tùy thuộc vào gói cước đó bạn ạ Tất nhiên rồi, ai cũng hiểu điều này mà Ý mình nói là băng thông của bạn được bao nhiêu thì sẽ down max hết với acc VIP của Fshare. Vì trên Fshare.vn ghi là acc VIP không giới hạn băng thông, sẽ max theo gói cước ADSL của bạn.

nhoc_ninhbinh

Fshare dạo này bị chập mạch hay sao ấy, mình dùng acc vip ngày trước dow cả trên IDM lẫn Fshare Tool toàn 900Kb - 1Mb/s. Mà hiện tại kéo chỉ toàn trên dưới 300kb/s. Thế này dow 1 bộ phim 10G về có mà hết ngày cũng chả xong

VboyTeen_FC

mình cũng bị hiện tượng Fshare download chậm vậy nè...

Acc VIP mấy ngày trước đây toàn down 1.5Mb/s. giờ chỉ còn 400KB/s thôi. không biết phải làm sao đây. Tốn mấy ngày làm VIP.

Fshare bồi thường cho khách VIP 2 ngày sử dụng nhưng tốc độ đâu cải thiện gì đâu?

Các chủ đề có liên quan khác