hoitamkiengiang

Chắc thiếu mấy font tiếng việt đây mà. bạn cài Vietkey chưa. Lên trên gg tìm font tiếng Việt cài thêm vào xem

ko_ct81

Bạn download bộ 1800 font chữ về copy cho vào thư mục font của window là xong. Mình vừa làm rồi. Ok.

Brittain

Khởi động lại máy xem, các phần khác có bị không hay trong phần mềm này của bạn bị thôi. Phần nào cũng bị hết bạn àk! Mình thử khởi động lại máy nhiều lần rồi mà không được! hichic

---------- Bài thêm lúc 09:06 ---------- Bài trước là lúc 09:05 ----------

Bạn download bộ 1800 font chữ về copy cho vào thư mục font của window là xong. Mình vừa làm rồi. Ok. Bạn có link dơn không cho mình xin đi! Thankssssss

xaanh22

Phần nào cũng bị hết bạn àk! Mình thử khởi động lại máy nhiều lần rồi mà không được! hichic

---------- Bài thêm lúc 09:06 ---------- Bài trước là lúc 09:05 ----------

Bạn có link dơn không cho mình xin đi! Thankssssss Link chuẩn 1800 font cho bạn nè. Bạn copy đường link thả vào trình duyệt Web nhé. Code:

Phần nào cũng bị hết bạn àk! Mình thử khởi động lại máy nhiều lần rồi mà không được! hichic

Vậy thì đúng là lỗi Font của Windows rồi, bạn thử cài như mấy bạn kia nói xem.

Máy tính của mình bị tình trạng như sau: mình sử dụng phần mềm uniky 4.0 ban đầu chạy rất mượt mà được một thời (gian) gian xảy ra hiện tượng tất cả các font chữ trong web và word đều bị lỗi cài lại windows thì lại sử dụng bình thường sau một thời (gian) gian lại gặp hiện tượng cũ. Anh em nào biết cách giải quyết giúp mình với. Thanks cả nhà.

Máy tính của mình bị tình trạng như sau: mình sử dụng phần mềm uniky 4.0 ban đầu chạy rất mượt mà được một thời (gian) gian xảy ra hiện tượng tất cả các font chữ trong web và word đều bị lỗi cài lại windows thì lại sử dụng bình thường sau một thời (gian) gian lại gặp hiện tượng cũ. Anh em nào biết cách giải quyết giúp mình với. Thanks cả nhà. cái này có thể là do xung đột phần mềm

VD dùng avast tiếng việt + office 2003 + format conventer (đọc file docx) sẽ bị lỗi font trên avast

khắc phục, bạn nên tìm các bộ font tiếng việt full, và tìm xem phần mềm nào bị xung đột thì tránh nó đi

Các chủ đề có liên quan khác