visonvn

khác nhau ở những chức năng bạn chả bao h dùng đến. nhìn dung lượng là thấy. 3 bản cùng dung lượng .

ngavec

nếu là mình thì dùng pro. ult chỉ hỗ trợ đa ngôn ngữ. chứ chẳng quan trong gì hết. bạn KẾT dùng bản nào cũng được hết ak.

cua_zop

có ai giúp mình với. vừa rồi mình vào nghe nhạc thì windows media player thì nó báo lỗi không nghe được, mà mình lên google tìm thì thấy là tải microsoft fix ti về để xửa lỗi. mình tải về và run. xong rồi khởi động lại máy tính thì nó kêu là phải kích hoạt win. màn hình thì đen. vậy ai có thể khắc phục được giúp mình được không

có ai giúp mình với. vừa rồi mình vào nghe nhạc thì windows media player thì nó báo lỗi không nghe được, mà mình lên google tìm thì thấy là tải microsoft fix ti về để xửa lỗi. mình tải về và run. xong rồi khởi động lại máy tính thì nó kêu là phải kích hoạt win. màn hình thì đen. vậy ai có thể khắc phục được giúp mình được không Tải nhầm gói Check bản quyền rồi.

Dùng RemoveWAT Cr-ack lại nhé.

thuy17603

có ai giúp mình với. vừa rồi mình vào nghe nhạc thì windows media player thì nó báo lỗi không nghe được, mà mình lên google tìm thì thấy là tải microsoft fix ti về để xửa lỗi. mình tải về và run. xong rồi khởi động lại máy tính thì nó kêu là phải kích hoạt win. màn hình thì đen. vậy ai có thể khắc phục được giúp mình được không cho nó cái Cr-ack đi bạn, nếu bản Ultimate thì dùng removeWat, win7 loader...Còn bản pro thì qua pic key mak lấy key điền vô chạy ổn định hơn.

Nick

mình đang xài pro nè. có thấy lỗi chi mô nak! mà nó cũng chả khác gì bản uli cả. mỗi tội nó chạy ứng dụng game hơi chậm do máy mình không có card đồ họa thui

pinky_mup

nếu muốn máy chạy nhanh thì dùng pro, vì nó nhẹ hơn ulti với lại cũng chẳng dùng hết chức năng nên cứ mạnh dạng cài pro nhé

Cơ bản là bạn có dùng hế chứ năng của nó hay không thôi. chắc là ko. vậy thì chơi home hay pro đi..................

vitduc_199x

bạn nên chọn ultimate vì bản này chạy ổn định hơn đấy chứ mình cài professionnal hay lỗi lắm. Bác phụ thuộc vào đâu mà nói vậy đó

Ulti về cơ bạn nó tương tự pro hết cả thôi, chỉ có hỗ trợ thêm đa ngôn ngữ nựa thui

Vs lại pro kiếm key mak rất chi là dễ, Ulti thì lo mà Cr-ack hay bỏ $ ra mua thui

Ripley

bạn nên chọn ultimate vì bản này chạy ổn định hơn đấy chứ mình cài professionnal hay lỗi lắm. Nghe lão này phán ngu vãi cả shit!

Giữa Ultimate và professional chả có cái nào lỗi hơn cái nào hết,ultimate chẳng qua chỉ tích hợp thêm 1 số chức năng thôi!

Các chủ đề có liên quan khác