Willesone

Mí anh pro nào bít về vụ nì hok cho iem hỏi đi. Giống như mí cái súng ống cool cool rồi thay đổi nv thay vì phải chơi Leon quài chán.

Iem thử làm òi, extract cái xfile xong chèn cái mod vô cũng hok được =(

Hôm bữa làm sao mà cái thằng Leon nó biến mất nhun, thành trong suốt mới ghê

Thank hậu tạ trc'!

puppylove543

Bước 1: very quan trọng download cái này gca extractor về hok có là lúa luôn cài đặt vô máy.

Bước 2: vào folder option chọn tab view thấy mục "hide extension for known file types" bỏ nó sau đó ok.

Bước 3: Vào thư mục Resident Evil 4 mà mình cài từ trước tìm thấy file "xfile.dat" thì mình sữa tên thành "xfile.gca".

Bước 4: Mở chương trình GCA extractor lên vào file/extract file tìm đến file xfile.gca mà mình mới sửa từ bước 3 rùi extract nó. Sau khi xong mình sẽ thấy trong thư mục resident evil 4 sẽ có thêm 1 folder tên là xfile trong đó có tất cả tất cả thứ file liên quan đến game như quần áo, súng, tóc v.v.. tất nhiên là ở mã hóa.

Bước 5: Download mấy cái mod mà mấy bạn tìm được ở đây hay trên mạng về thường với dạng rar mình giải nén ra rồi sẽ được thư mục "xfile" tất cả việc mình chỉ cần cut/paste vào resident evil 4 là ok.

Bước 6: vào game và tận hưởng thành quả.

crocodile_9x

Chậc , cần gì phải làm như thế , thôi được rồi , tui đã nén 1 nhóm mod súng vào rồi , trong đó có chỉ dẫn đó , nói chung là đơn giản thôi

bạn có thể down

Down về xóa .ctit đi và giải nén với pass winrar là congtruongit.com

Cái chỉ dẫn mình viết tiếng việt trong notepad không được nên tạm dịch " Chỉ cần giải nén vào trong ổ Re4 của bạn và chơi !"

HÌNH MINH HỌA :

mod dùng chuột bạn có thế down ở ( trong này bạn có thể lấy cái trainer và bản save của mình )

Cái này thì bạn xóa đuôi .svcdxd1 đi và giải nén với pass là svcxd1.com

Các chủ đề có liên quan khác