thuhang07_vt

Muốn nhờ anh em trong diễn đàn giúp mình với , khi cài USB 3G huawei " dùng cho tất cả mạng " nhưng cứ hễ cắm vào và conect là máy tự khởi động lại, Nhờ các chuyên gia xử lý hộ mình với ! mình đang dùng windows 8 pro 32bit! Thank.

yuna_moon

mình xài cái d-com e173u-1 chạy ầm ầm, unlock chạy mạng mobifone cũng phê thôi, kéo torrent cũng bình thường, không bị reset máy như bạn nói. mà hình như windows 8 này ram xài không được trơn cho mấy, phải dùng chương trình kiểm soát ram mới không bị giật ( I5 2500 , ram 4GB buss 1600 cas 9, GTX 560i)

ha_dangyeu

Muốn nhờ anh em trong diễn đàn giúp mình với , khi cài USB 3G huawei " dùng cho tất cả mạng " nhưng cứ hễ cắm vào và conect là máy tự khởi động lại, Nhờ các chuyên gia xử lý hộ mình với ! mình đang dùng windows 8 pro 32bit! Thank. xung đột với windows vào tường lửa thử chỉnh lại phần mềm tin tưởng

ko thì cài lại phần mềm dcom chạy bằng quyền admin

mình xài cái d-com e173u-1 chạy ầm ầm, unlock chạy mạng mobifone cũng phê thôi, kéo torrent cũng bình thường, không bị reset máy như bạn nói. mà hình như windows 8 này ram xài không được trơn cho mấy, phải dùng chương trình kiểm soát ram mới không bị giật ( I5 2500 , ram 4GB buss 1600 cas 9, GTX 560i) cái của bạn là viettel phân phối ah? cái của mình là cái fastconect của mobifone
xung đột với windows vào tường lửa thử chỉnh lại phần mềm tin tưởng

ko thì cài lại phần mềm dcom chạy bằng quyền admin thử chạy bằng quyền admin rồi cũng không được

Các chủ đề có liên quan khác