tui dùng windows 8 pro bản quyền,key sịn,đã active ok,vừa rồi nge vụ ms họ cho free cái media center.tui cũng làm theo lên trên gôgle get key free,rồi được ms họ cho key,nhưng tui không thể add được key như hướng dẫn,tui lamf như ở bài này

nhưng khi tui search add features thì chỉ thấy hiện lên tuỳ chọn turn windows features on or off thôi không thayd hiện Add features to Windows 8 như bài nói,mong các bnaj jup đỡ

Brantley

tui dùng windows 8 pro bản quyền,key sịn,đã active ok,vừa rồi nge vụ ms họ cho free cái media center.tui cũng làm theo lên trên gôgle get key free,rồi được ms họ cho key,nhưng tui không thể add được key như hướng dẫn,tui lamf như ở bài này

nhưng khi tui search add features thì chỉ thấy hiện lên tuỳ chọn turn windows features on or off thôi không thayd hiện Add features to Windows 8 như bài nói,mong các bnaj jup đỡ không bạn nào bít à

nhưng khi tui search add features thì chỉ thấy hiện lên tuỳ chọn turn windows features on or off thôi không thayd hiện Add features to Windows 8 như bài nói,mong các bnaj jup đỡ Bạn phải cài bản windows 8 pro mới thực hiện được cách này các phiên bản khác đều không tìm thấy add features. Bạn kiếm bản cài mới rồi làm như chỉ dẫn là ok mình vừa làm thành công rồi và cũng từng bị như bạn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Bác nào giúp đỡ hộ tôi cái lỗi Word 2003 này với Hỏi đáp Tin học 1
M Kính chào Quý Hội. Hiện Công ty chúng tôi đang gặp vướng mắc như sau, Xin Quý Hội tư vấn giúp: Chún Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F Công ty chúng tôi đang không hiểu rõ vấn đề sau và xin Kế toán giải đáp giúp chúng tôi càng sớm càng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Tôi rất mong được Hội giúp. Doanh nghiệp tôi là công ty TNHH có vốn điều lệ dưới 10 tỷ, khi bắt đầu Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Chúng tôi là một DN hoạt động về Môi trường xin các bạn trả lời giúp một vấn đề mà chúng tôi đang mắ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin hỏi Kế toán tư vấn giúp: Tôi mới thành lập Doanh nghiệp tư nhân, Tính thuế theo phương pháp trực Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F Hiện tôi đang gặp một tình huống và đang rất bối rối, rất mong được Quý Hội giải đáp giúp. Công ty t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Mong Quý Hội hướng dẫn giúp tôi các tình huống sau: 1. Doanh nghiệp có 1 nhà máy đang trong quá trìn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội giúp tôi trả lời vấn đề này: 1) Hoạt động cho mượn và đi mượn tài sản được hướng dẫn ở v Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Tôi gặp 1 vấn đề sau, mong Kế toán giải đáp giúp. Vấn đề của tôi như sau: Công ty tôi có ký hợp đồng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác