Lứa tuổi U18 không nên chơi vì cấp độ bạo lực của game là

Trong vai một thầy trừ tà, người chơi đến với những dãy núi của nước Áo xa xăm để giải thoát cho một lâu đài cổ khỏi sự khống chế của một thế lực siêu nhiên.

Tại tòa lâu đài cổ, người chơi sẽ phải đối mặt với nỗi kinh sợ khủng khiếp đến từ những con quỷ dị hình trỗi dậy từ địa ngục gieo rắc nỗi sợ hãi kinh hoàng. Nhiệm vụ của người chơi là chiến đấu với lũ quỷ và đặt dấu chấm hết cho thế lực tà ma này.

Kỹ năng đặc biệt của nhân vật trong game đó là khả năng chuyển đổi giữa thế giới thực tại và thế giới quỷ. Ngoài ra bạn có thể dùng súng hay rìu...để chiến đấu với những sinh vật của địa ngục. Khám phá tòa lâu đài, bạn sẽ biết một bí mật (an ninh) kinh hoàng.

System Requirements:

Processor : Intel Pentium IV at 2.0 GHz or Equivalent AMD

Video Card : 256 MB VRAM – OpenGL 2.0 Compatible (nVidia Geforce 6600/6800 or ATI Radeon X1600/X1800)

Memory : 1 GB RAM

Hard Disk : 1.5 GB of free Hard Drive Space

Operating System : Microsoft Windows 2000/ Windows XP/ Windows Vista

Sound : OpenAL compatible sound card

Direct X : -

Installation : DVD-ROM Drive

Link vừa add 10 Recovery

Nguồn CongTruongIT.Com

phamngoan8x

pass không sai bạn à, bạn gõ lại cho đúng đi, nếu nó giải nén được mà báo lỗi wrongpass thì vào xem chữ ký của mình nha

mình kiếm nát trong thư mục của game vẫn không có, bạn có thể up Cr-ack cho mình được không nếu được mình Thank nhiều

Các chủ đề có liên quan khác