Operating System: Windows 98 SE/ 2000/ ME/ XP (ONLY)

Processor: 800 MHz Pentium III or AMD Athlon

Memory: 256 MB of RAM

Video Card: 64 MB GeForce 3 or higher, or ATI Radeon 8500 or higher, Matrox Parhelia. (GeForce4 MX not supported)

Sound Card: DirectX 9.0 or higher compatible sound card

DirectX: Versions 9.0 or higher (included on game disc)

Hard Drive Space: 1.5 GB minimum hard drive space

4 part vừa add recovery 10%

joey_boo611

anh T_Long ơi huhu em dow về rồi nhưng là bản trailer là sao chỉ em cách Cr-ack cái anh ơi.

kan8184

sao em down về rùi mà nó cứ đòi em phải see readme.txt là sao vậy anh.

sao lại bắt phải xem, cái đó có gì đâu, bạn không xem cũng được mà, chủ yếu là cài game ok chứ hả

Seafra

>.< vừa test. Vừa cài có chơi được nhưng khi thoát ra rồi vào lại thì never. Đã Cr-ack >.< đang tìm bản mới huhuhu

roomykite

sao lại bắt phải xem, cái đó có gì đâu, bạn không xem cũng được mà, chủ yếu là cài game ok chứ hả

nếu vào được thì vừa hay, nó cứ đòi bắt em coi mà không cho vào game mới đau chứ (0_o)

trangsophia85

nếu vào được thì vừa hay, nó cứ đòi bắt em coi mà không cho vào game mới đau chứ (0_o)

bạn nó bắt coi xong bạn tắt đi . thì nó không cài nữa hay cài xong kích vào chơi không được . nếu kích vào chơi không được là chưa Cr-ack

maithu99

chính xác là vừa Cr-ack và vẫn không chơi được ~_~, èy chưa bao giờ cài game mà thoải mái cả, hết lỗi này lại đến lỗi #, tiện thể cho em xin mấy game đi cảnh mà sử dụng đao kiếm với

bx_ofme2000

đã down về và cài đặt xong nó hiện ra 1 cái bảng thông báo là : the game ended unexpectedly. please see readme.txt file for technical support >>>vậy là sao hả bạn

Các chủ đề có liên quan khác