themask_fly

Agatha Christie:And Then There Were None là danh hiệu đầu tiên trong một loạt các trò chơi phụ thuộc trên những cuốn sách từ tác giả bí ẩn huyền thoại, Agatha Christie. Trong câu chuyện cổ điển, 10 người - mỗi người một cái gì đó để ẩn và cái gì để lo sợ - được mời đến một dinh thự cô đơn trên Shipwreck Island bởi một máy chủ người, đáng ngạc nhiên, không xuất hiện. Trên đảo, họ được cắt ra từ tất cả tất cả thứ nhưng mỗi khác và không thể tránh bóng tối của cuộc sống của quá khứ. Từng người một, các khách hàng sẻ chia những bí mật (an ninh) đen tối nhất của pasts xấu xa của họ. Và từng người một, chúng chết ...

Agatha Christie người hâm mộ, và người mới đến thể loại này, có thể mong đợi vào một loạt các biến bất ngờ, mặc dù cốt truyện vẫn đúng với khái niệm ban đầu, người chơi sẽ gặp phải xoắn âm mưu mới

Google Translate

Yêu cầu hệ thống:

System: 800 MHz Pentium III or equivalent

RAM: 256 MB

Video Memory: 32 MB

Hard Drive Space: 1500 MB

Other: DirectX 9 compatible video card

DOWNLOAD LINK:

LINK ĐÃ ADD RECOVERY 10%

NGUỒN:CongTruongIT.com

ngado10285

Game up thiếu rồi bạn ơi. Làm mình dow cả buổi, Lúc extract ra thì thiếu data3. Hic

Bạn xem lại nhé , game này mình vừa test và chơi được mà sao bạn bảo giải nén ra thiếu data 3

zipzupboy

Cái thư mục chứa data3 nó báo sai pass bạn ơi. Bạn xem lại giúp mình

Hướng dẫn khôi phục các file vừa có chế độ recovery record bị lỗi corrupt & wrong pass giữa chừng:

1. Mở file bị lỗi bằng winrar.

2. Vào menu Tools ---> Repair archive ---> OK.

3. Tùy theo đuôi là rar hay zip mà lựa chọn.

4. Sau đó winrar sẽ tiến hành repair archive, khi nào xong sẽ tạo 1 file có tên là fixed.xxx.rar

5. Xóa file gốc bị lỗi đi, rename file fixed.xxx.rar thành xxx.rar

6. Tiến hành giải nén như bình thường. Done

phuonghan123

Tested

Bạn gau_nhok nói chuẩn đấy, cái CD 2 chỉ chứa mỗi file data3 bị lỗi wrong pass >> repair sẽ Ok.

Chú ý :

Sau khi giải nén sẽ được 2 folder cài game >> mình không thử nhưng nếu cứ thế setup chắc sẽ không được vì bị lỗi thiếu file ( nó sẽ đòi Disc 2 ), có 2 cách khắc phục : hay bạn sẽ tự tạo 2 folder đó thành đĩa ảo dạng iso rồi mount và cài bình thường, cách thứ 2 đơn giản hơn ( mình dùng cách này và setup + chơi ngon ) là bạn cut hẳn cái file ở trong CD2 vào CD1 sau đó kích vào chạy file setup để cài như bt>> Have fun!

Mình cũng mê dạng game trinh thám giải đố này, thanks for share! thân.