nhocsisi789

TITLE: Rayman 3: Hoodlum Havoc

GENRE: Action

PLATFORM: PC

DEVELOPER: Ubi Soft

US PUBLISHER: Ubi Soft

UK PUBLISHER: Ubi Soft

NORDIC PUBLISHER: Ubi Soft

ONLINE PLAY: No

Một lần nữa, Rayman được gọi tới để cứu lấy thế giới! Khám phá ra vũ trụ hấp dẫn của Rayman 3 trên điện thoại của bạn, hoàn thành trò chơi với sức mạnh thần kỳ của nó. Rayman, một nhân vật rất ngộ nghĩnh với những khả năng kỳ lạ. Đây là một nhân vật khá nổi tiếng của hãng Gameloft. Nhắc đến các sản phẩm game của hàng này cho ĐTDĐ thì không có gì phải chê.

Rayman 3 là một game phiêu lưu hành động hấp dẫn và lôi cuốn, bạn trong vai anh chàng Rayman trong chuyến phiêu lưu cuối cùng của anh ấy. Người chơi sẽ điều khiển Rayman đi qua các cảnh khác nhau, sử dụng các kỹ năng đặc biệt của Rayman để vượt qua những cái bẫy nguy hiểm chết người và chống chọi lại với kẻ địch.

Hình ảnh trong game được thiết kế đẹp, rõ hơn và đầy màu sắc. Đó là một trong những đặc điểm nổi bật trong các sản phẩm game của hãng Gameloft.

chả tìm thấy cấu hình đâu cả . nhưng nhẹ lắm . trông hình nó xấu vậy thôi nhưng khi vào game hình cũng đẹp lắm đó
Link mới
Rayman 3: Hoodlum Havoc

[ mediafire _ PC ] Rayman 3 [Game Phiêu lưu Kinh dị]

Hux mình down về hết nhưng bị lỗi part 2 ở CD 1 và part 6 ở CD 3

Khi chọn keep broken file thì khi set up báo lỗi >.<

Nói không phải khoe chứ tất cả các link down rayman 3 từ rapidshare đến megaupload ( kể cả torrent ) mình đều vừa down nhưng chẳng có cái nào set up ngon ơ cả ....ko biết lý do tại sao nữa..... bùn wá đi ! Mong mún được chơi game này 1 lần nữa mà không được >.<...............

ho_chi_minh1890

bạn thử dùng

bạn dùng 2 cái trên giải nén lại đi game này mình vừa test game chơi ngon lành . nhưng vì khó quá không qua được bàn 3 nên thui ^^

dthung_2000

bạn thử dùng

bạn dùng 2 cái trên giải nén lại đi game này mình vừa test game chơi ngon lành . nhưng vì khó quá không qua được bàn 3 nên thui ^^

Trò này hay lắm.... bạn ráng down trainer về vượt vòng 3 đi.... mý vòng sau vừa lắm ^^~

Mình wánh tới trùm cuối rồi ^^~

Trò nài hùi đó chơi từ năm 2003-2004 gì ấy bi h nhìn lại ghiền wá

Ra tiệm đĩa thì nó nói game nài tuyệt cú chủng rồi .... buồn vật vã ..... !!!

Dù gì cũng thx bạn nhìu lắm.... mình sẽ test thử lại

Hux bạn không biết trò này mình vừa down tổng cộng 8 lần : 4 lần link rapid 2 lần = torrent 2 lần link mediafire .......

Mà kết wả thì báo lỗi y hệt nhau.... test cả 2 kái pc và laptop đều thế.... ức gì đâu !

thuyle_hfst

Trò này hay lắm.... bạn ráng down trainer về vượt vòng 3 đi.... mý vòng sau vừa lắm ^^~

Mình wánh tới trùm cuối rồi ^^~

Trò nài hùi đó chơi từ năm 2003-2004 gì ấy bi h nhìn lại ghiền wá

Ra tiệm đĩa thì nó nói game nài tuyệt cú chủng rồi .... buồn vật vã ..... !!!

Dù gì cũng thx bạn nhìu lắm.... mình sẽ test thử lại

Hux bạn không biết trò này mình vừa down tổng cộng 8 lần : 4 lần link rapid 2 lần = torrent 2 lần link mediafire .......

Mà kết wả thì báo lỗi y hệt nhau.... test cả 2 kái pc và laptop đều thế.... ức gì đâu !

vậy bạn chơi được chưa ? bạn yên tâm cứ thử lại đị vì trò này mình đang chơi mà chơi ngon lành .có gặp vấn đề gì thì mình sẽ giúp.

còn mình chơi trò khác rồi trò này còn hay hơn sẽ up cho anh em trong thời (gian) gian sớm nhất

phuken_kotaro

Haiiizzzza không mún làm bạn thất vọng nhưng thật sự mình vừa dùng 2 cái tool kia giải nén đều không được

Toàn bị báo lỗi packed CRC >.<

( lần nào download cũng bị vậy hết )

còn không thì wrong password

( password mình vừa đánh đúng lắm rồi >.<)

Chán quá...... down torrent thì chậm kinh !

cute_bear_115

Haiiizzzza không mún làm bạn thất vọng nhưng thật sự mình vừa dùng 2 cái tool kia giải nén đều không được

Toàn bị báo lỗi packed CRC >.<

( lần nào download cũng bị vậy hết )

đàg up lại part 2 ở CD 1 và part 6 ở CD 3

guanshuwei

Thank nhé! nhìn ghiền we trò này mình chơi trên 7610 hay wa nên mình kiếm thử bản trên pc chơi thử đg dow hj vọng là chơi được

gonsai92

đã up lại 2 part lỗi .

Hamo

100 lần hết 101 lần bị vậy rồi >.<

Thx rongcon nha.... down vê không báo lỗi nữa nhưng lỗi file thì vẫn vậy >.<

Tớ bực quá >.<

Các chủ đề có liên quan khác