heoconnhuquynh

Người chơi sẽ nhập vai Alan Wake, một nhà văn viết truyện kinh dị nổi tiếng, với nhiều tác phẩm được hoàn thành phụ thuộc theo những giấc mơ kinh dị từ thời (gian) thơ ấu.

Trong lần đi du lịch cùng gia đình tại một thị trấn nhỏ, cô vợ Alice của Alan Wake vừa bị mất tích. Điều này vừa khiến anh hoảng loạn, đồng thời (gian) những giấc mơ kỳ lạ cũng chấm dứt.

Sau đó, Alan phát hiện ra có một thế lực đen tối đang muốn đòi toàn bộ bản thảo những cuốn tiểu thuyết kinh dị mà anh vừa viết. Đến lúc này, anh nhận ra toàn bộ những gì mà mình viết đang trở thành hiện thực và phát hiện ra kẻ thù của mình là những thế lực bóng tối và chỉ có ánh sáng mới tiêu diệt được chúng.

Bất chấp hiểm nguy, Alan vừa tiến vào những khu rừng rậm, các khu mỏ bỏ hoang, hầm mộ, rồi dùng tất cả thứ có thể để tạo ra ánh sáng như đèn phin, lửa... để chiến đấu chống lại kẻ thù và tìm lại người vợ yêu dấu.

Title: Alan Wake

Genre: Action, Adventure

Developer: Remedy Entertainment

Publisher: Remedy Entertainment

Release Date: 17 Feb 2012

Languages: English*, German*, French*, Italian*, Korean, Spanish*, Russian, Japanese*, Polish, Traditional Chinese

*languages with full audio support

hehe lỡ tay xóa nhầm bài của bác

nên mình post lại và update thêm links CTIT sorry bác. và Thank về bài viết

Minimum:

Processor: Dual Core 2GHz Intel or 2.8GHz AMD

Memory: 2 GB RAM

Graphics: DirectX 10 compatible with 512MB RAM

DirectX®: 9.0c

Hard Drive: 8 GB HD space

Sound: DirectX 9.0c compatible

Recommended:

Processor: Quad Core 2.66GHz Intel or 3.2GHz AMD

Memory: 4 GB RAM

Graphics: DirectX 10 compatible or later with 1GB RAM

DirectX®: 10

Hard Drive: 8 GB HD space

Sound: DirectX 9.0c compatible

links có 44 part vừa add 10% recovery

nguồn links: congtruongit.com

baby_baby_candy

Em định up cái này mà bác nhanh tay thật thôi cố gắng up tiếp cái Kingdoms

Mà up ngày đêm hay sao mà nhanh thế,chứ e nhiêu gb đó mất gần 1 tuần phải chi có một iêm VPS thì tốt quá.

Derrall

cũng phải cắm máy mấy hôm đó. nếu bác up rồi thì cứ post thêm links cũng được càng nhiều càng ít ........ mà bác cũng thức thức khuya vậy

cũng phải cắm máy mấy hôm đó. nếu bác up rồi thì cứ post thêm links cũng được càng nhiều càng ít ........ mà bác cũng thức thức khuya vậy

Em mới up được 1 part thì a vừa post lên rồi,thôi không up cái Alan Wake nữa,up cái Kingdoms of Amalur: Reckoning thôi,mà đừng cướp hàng nữa bác nhá,tội em

Bạn ơi, kiểm tra giúp mình cái part 32 và 36 với. Nhấn down nó toàn báo là liên kết bị gãy thôi. Còn có 2 part nữa là xong rồi... Kiểm tra lại giúp mình nhé... Thanks..!!

giaiky2007

Bạn ơi, kiểm tra giúp mình cái part 32 và 36 với. Nhấn down nó toàn báo là liên kết bị gãy thôi. Còn có 2 part nữa là xong rồi... Kiểm tra lại giúp mình nhé... Thanks..!!

Chờ lúc khác down nhé bạn

Các chủ đề có liên quan khác