Cuinn

Fan của dòng game Prince of Persia sắp có dịp được thưởng thức phiên bản mới nhất của Price of Persia. Prince of Persia: The Forgotten Sands là phiên bản tiếp theo của dòng game Prince of Persia, game được phát triển bởi Ubisoft, The Forgotten Sands sẽ được phát hành vào ngày 18 tháng 5 năm 2010 tại Bắc Mĩ và ngày 20 tháng 5 tại Châu Âu. Đây cũng là phiên bản đánh dấu sự trở lại của hoàng tử kể từ phiên bản Price of Perisa: The Sands of Time. Prince of Persia: The Forgotten Sands hứa hẹn sẽ là một trong những game hành động nóng nhất của năm 2010.

Gameplay của game là sự kết hợp giữa giải đố, chạy nhảy, khám phá môi trường và chiến đấu. Các màn chiến đấu trong phiên bản này cũng được thay đổi hoàn toàn với độ khó tăng lên đáng kể. Người chơi sẽ không còn gặp lại những pha giao tranh theo kiểu một chọi một hay "làm xiếc" với lũ quái vật ngờ nghệch. Thay vào đó, anh ta luôn phải giáp la cà với một đội ngũ crank vô cùng thông minh và đông đảo lên đến 50 con trong cùng một lúc. Trong tình huống này, người chơi có thể sử dụng rất nhiều cách để "tả xung hữu đột" với lũ quái như di chuyển lòng vòng để tìm vị trí thuận lợi, tránh né đòn thật nhanh chờ thời cơ phản công, đồng thời (gian) tận dụng các đòn đánh kết hợp cả tay chân và kiếm để có thể tiêu diệt cơ số crank chỉ trong tích tắc.

Minimum System Requirements

CPU: 1.6 GHz dual-core Intel Pentium D or AMD Athlon 64 X2 3800+

RAM: 1 GB Windows XP / 2 GB Windows Vista, Windows 7

Graphics: 256 MB DirectX 9.0c-compliant card with Shader Model 3.0 or higher (NVIDIA GeForce 6800 / ATI RADEON X1600) (see supported list*)

HDD: 8 GB

Recommended System Requirements

CPU: 2.2 GHz Intel Core 2 Duo or AMD Athlon 64 X2 4400+ or higher

RAM: 2 GB / 4 GB

Graphics: 512 MB DirectX 9.0c-compliant card with Shader Model 3.0 or higher (NVIDIA GeForce 8600 GT / ATI RADEON HD 2600 PRO) (see supported list*)

Recommended control device:

Windows-compliant keyboard, mouse, optional controller (Xbox 360 Controller for Windows recommended)

Note: *Supported Video Cards at Time of Release:

NVIDIA GeForce 6800 / 7 / 8 / 9 / 100 / 200 / GTX series ATI RADEON X1600 / HD 2000 / HD 3000 / HD 4000 / HD 5000 series Laptop versions of these cards may work but are NOT supported. These chipsets are the only ones that will run this game

link cập nhật tại topic mới đây
viewtopic.php?f=242&t=116323

bạn ơi.xem dùm mình part 5,19 với lại part 32 đi.tối qua cắm máy down,còn 3 part đấy down gần được 100%(60-80%)thì nó stop lại.resume k được luôn.sáng nay down = idm thì nó páo " the requested file doesnt exist" thử bằng trình duyệt -> rất tiếc,liên kết bị gãy. hình như link die rùi.bạn xem lại dùm mình nha.thanks trc nè.

duck_lee

bạn ơi.xem dùm mình part 5,19 với lại part 32 đi.tối qua cắm máy down,còn 3 part đấy down gần được 100%(60-80%)thì nó stop lại.resume k được luôn.sáng nay down = idm thì nó páo " the requested file doesnt exist" thử bằng trình duyệt -> rất tiếc,liên kết bị gãy. hình như link die rùi.bạn xem lại dùm mình nha.thanks trc nè.

vẫn bt bạn ak,bạn thử dùng ultrasuft để down nhé

jinxexykixx

vẫn bt bạn ak,bạn thử dùng ultrasuft để down nhé

mình down được rùi.hôm qua IDM down 1 lượng nhiều quá. Mcafee nó tưởng soft gây hại nên chặn lại.tắt đi là down được lun.k cần dùng ts Ultrasuft , ^^.thanks bạn nhìu nha.mình test game đã.

Mabsant

mình down được rùi.hôm qua IDM down 1 lượng nhiều quá. Mcafee nó tưởng soft gây hại nên chặn lại.tắt đi là down được lun.k cần dùng ts Ultrasuft , ^^.thanks bạn nhìu nha.mình test game đã.

chơi được bấm nút test dùm mình nhé

Các chủ đề có liên quan khác