niemtinnoiay89

cái này thì em cũng không giới thiệu nhiều vì đây là thể loại bắn crank co-op tương tự L4D

[img]http://ca2.upanh.com/19.16.23490466.pvv0/images.jpg[/IMG]

những đổi mới trong ptach:

thêm character mới

thêm súng mới:scar-H, AA12 combat shootgun, MP7 medic gun, M14 EBR, M32 MOL, katana, M79, pipebomb, MAC-10

thêm 1 crank mới : Husk

LUU Ý: dây chỉ là pacth cho các bạn update em tìm 2 đêm mới thấy

mún dowload thì vào dây nhé

và dây là link

1011->1014

1001->1011

1014->1015

1015->1016

cho xin cấu hình game...

Minimum:

o OS: Windows 2000/XP/Vista

o Processor: 1.2 GHZ or Equivalent

o Memory: 512 MB RAM

o Graphics: 64 MB DX9 Compliant

o Hard Drive: 2 GB free hard drive space

o Sound: DX 8.1 Compatible Audio

Recommended:

o OS: Windows 2000/XP/Vista

o Processor: 2.4 GHZ or Equivalent

o Memory: 1 GB RAM

o Graphics: 128 MB DX9 Compliant with PS 2.0 support

o Hard Drive: 2 GB free hard drive space

o Sound: Eax Compatible

trò này cực đẹp mà cấu hình nhẹ nhưng bạn lưu mình post bài này dành cho ai có game là phiên bản cũ vì phiên bản mới bây h rất khó tìm có gì bạn cứ xem link này mà dow nhé :X

cái nài chơi dc offline không bạn . chỉ dẫn cụ thễ làm sao đễ chơi dc offline y

chẹp chẹp đây là game co-op có phần chơi solo mà vào game thấy cả cái chữ solo to đùng mà không thấy nữa thì mình cung chịu - -a , bạn cũng có thể chơi trên garena nữa hay chơi qua mạng LAN

p3_al0n3ly_kut3

mình có chơi thữ 1 lần rồi nghe tui ben gameVN nói là phãi cài cái nonsteam gì ầy mới chơi dc T_T nãn không muốn choi luôn

cuchuoi_k15a2

mình có chơi thữ 1 lần rồi nghe tui ben gameVN nói là phãi cài cái nonsteam gì ầy mới chơi dc T_T nãn không muốn choi luôn

đấy là Cr-ack thôi có mỗi 2 file dll là steam_api.dll và steamclient.dll là có nonsteam ngay

bạn ơi host game thế nào đấy,mình kíck vào host nó hiện chữ "Steam must be running and you must have an active internet connection to play multiplayer" là sao vậy

Các chủ đề có liên quan khác