Publisher: WRF Studios |

Genre: Adventure | Platform: PC |

Size: 2.15 GB |

Release Date: 14/06/2011

Description:

Trailer

[

Cấu hình

CPU: 2 GHz

(Duo Core 2 or Faster Recommended)

RAM: 2 GB

256 MEG 3D VIDEO GRAPHICS CARD

DirectX: 9.0

Hard Drive: 3.6 GB

Thêm vài tấm hình cho sinh động

minh_chi

dark lord cho vài dòng giới thiệu game đi ,tớ nhìn xong video chẳng biết nội dung game là chơi cái gì,game này phiêu lưu kinh dị

minhhien_pal

dark lord cho vài dòng giới thiệu game đi ,tớ nhìn xong video chẳng biết nội dung game là chơi cái gì,game này phiêu lưu kinh dị

cái này là giới thiệu game nè. mà lên google dịch thấy đọc khó hiểu quá . đành xách cái bản gốc về cho anh em

bobby_6590

Giới thiệu về Last Half of Darkness Society of the Serpent Moon:

Bạn nhận được một bưu kiện kỳ lạ trong đó có chứa một mẩu thư nhàu nát, một tấm bản đồ bí ẩn và chiếc nhẫn của vợ chưa cưới của bạn với vết máu trên đó!

Địa chỉ người gửi bưu kiện cho thấy nó xuất phát từ Antibes... nơi mà chỉ một vài ngày trước đây vị hôn phu của bạn được phân công tới để điều tra và viết một loạt bài về những kẻ sát nhân tương tự ma cà rồng đang lộng hành trên những con phố tối tăm và ẩn mình trong những ngõ hẻm của thị trấn nhỏ ở Châu Âu này. Và hành trình của bạn lần theo dấu vết người vợ chưa cưới bị mất tích bắt đầu. Bạn không biết rằng một bí ẩn cổ xưa đang chờ đợi bạn phía trước - bí ẩn về cội nguồn của quỷ dữ vừa biến những người dân lành thị trấn trở thành một tương tự người hoang dại khát máu và khát bóng đêm.

Chuyến bay của bạn sẽ khởi hành vào tối nay... Bạn vừa sẵn sàng cùng CTIT một lần nữa tham gia vào một cuộc phiêu lưu nhằm vén bức màn bí ẩn phủ lên những thế lực đen tối?

Chúc các bạn chơi vui vẻ nhá

Cute_Sky

Them kái game play di bạn nó thuộc thể loại gì thế ?(chém gjết , bắn súng hay cứ đi là ma nó dọa)

Các chủ đề có liên quan khác