Game ăn theo bộ phim truyền hình nổi tiếng cùng tên vừa tung ra những hình ảnh đầu tiên.

Prison Break : The Conspiracy có nội dung xoay quanh phần 1 của phim. Câu chuyện bắt đầu khi Lincoln Burrows bị kết án tử hình vì giết em trai của bà phó tổng thống và bị giam ở nhà tù Fox River để chờ ngày đưa ra thi hành án tử hình.

Người em trai của Lincoln là Michael Scofield biết anh mình bị oan, vừa cố tình đi cướp ngân hàng để bị bắt vào tù, mang theo kế hoạch bí mật (an ninh) và khó ngờ nằm trong những hình xăm dày kín trên người, nhằm giải cứu anh trai ra khỏi tù.

Vậy kết quả sẽ như thế nào ?

Bộ phim là 1 tuyệt cú phẩm hoàn hảo, quả thực bản thân tớ chưa bao giờ muốn film này lên game cả, game sẽ có khả năng hủy hoại những ấn tượng cực tốt về bộ phim này nếu làm quá tệ.. tuy nhiên chưa ai biết được.

Đã Add recovery 10%

cho mình link phim này dc không nghe hấp dẫn quá

phim này hìnhcoi nhưphim bộ, gồm nhiều season đó ^_^, hùi đó tính up cho tất cả ng`

anh long lẹ hơn e 1 bước, đang tính làm cái này khai trương hàng mới ^_^

Film cực hay .. Michael Scofield số 1 ... tổng cộng có 4SS ... Hem bít game sẽ như thế nào đây Trong game nhìn mặt Abruzzi trông ngố vãi . Thằng T-Bag thì xấu khỏi chê ...

minhldxh

Phim này có tới 5 season rồi. Mình mới coi tới phần 3 thôi

Bác khoa258789 sai rồi, film này có 4ss thôi. Nhà tui có đĩa mà.

Các chủ đề có liên quan khác